Announcement

Collapse
No announcement yet.

voteร้านไหนถูก/ต่อง่ายและน่าซื้อที่พันธ์ทิพย์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• voteร้านไหนถูก/ต่อง่ายและน่าซื้อที่พันธ์ทิพย์

จะประกอบคอมใหม่แต่ราคาเฉียดที่ตั้งไว้นิดหน่อย ร้านไหนต่อง่ายๆมั่งเนี่ย อิอิ

tk

Comment

มาช่วยดัน
      ร้านไหนดีๆ แนะนำด้วย เดวไปอุดหนุนทดลองกันเลย
      ดีจริงละก้อ ลงโฆษณาในเวปผมให้ฟรีๆ

Comment

ร้านที่ผมซื้อ อิอิ ไม่ถูกสุด แต่ ประทับใจสุดครับ

Comment

ร้านที่ผมซื้อ อิอิ ไม่ถูกสุด แต่ ประทับใจสุดครับ
          แล้วร้านไหนละครับ กำลังหาร้านซื้ออยู่ครับ

Comment

ประกอบคอมไปจะ 20 กว่าเครื่องแล้วไม่เคยต่อได้เลยซักบาท

Comment

Jedi ครับ

ต่อไม่ได้แต่คุยแล้วสนุกดีเดี๋ยวเจ๊แกเพลินๆก็ลดให้เองอ่ะ

Comment

Jedi หรอ แต่งตัวหรูๆไปล่ะ เด๋วโดนเขม่นใส่

Comment

com & more

Comment

buycom ที่อุบล ห่วยสุด ๆ ตอนนี้เจ้งไปแล้ว 555+ สมน้ำหน้า

Comment

มาที่อุบลนี่ต้องร้าน sunshine ครับ กันเองสุด ๆ ราคาแบบว่าถูกโดยไม่ต้องต่อเลยล่ะ
                      เครื่องต่อไปว่าจะไปประกอบที่นั่นเเหละ ของมีครบครับไม่ต้องห่วง แถมยังแนะนำสิ่งดี ๆ มากมายเลยล่ะ
                      ใครผ่านมาเที่ยวแถวนี้ก็ ประกอบที่นนั่นเลยเเล้วกันครับ
                      แวะมาบ้านผมด้วยนะ มะม่วงกำลังเป็นเลยเนี่ย มากินนำกันเด้อ อิอิอิ

Comment

JIB ดีป่าวอะครับ น่าซื้อไหมร้านนี้

Comment

dun

Comment

jedi เคยโดนเขม่นแล้วอ่ะแต่งตัวขาสั้นเสื้อยืดลาวๆนึงตัวจะไปซื้อเคสแต่ไม่มีของเลยถามตัวอื่น เจ๊แกแบบว่า แกไม่ซื้อช้านไม่บอก เลยไป TK ซื้ออันอื่นที่ร้าน TK แล้วเดินโฉบหน้าร้านเจ๊เลย ฮา

Comment

Originally posted by Unjikung View Post
                              jedi เคยโดนเขม่นแล้วอ่ะแต่งตัวขาสั้นเสื้อยืดลาวๆนึงตัวจะไปซื้อเคสแต่ไม่มีของเลยถามตัวอื่น เจ๊แกแบบว่า แกไม่ซื้อช้านไม่บอก เลยไป TK ซื้ออันอื่นที่ร้าน TK แล้วเดินโฉบหน้าร้านเจ๊เลย ฮา
                              มันเป็นอย่างงั้นจริง ๆ หรอครับ โห่...ถ้างั้นผมก็รู้เเล้วล่ะว่าทำไมผมถึงไปซื้อไม่ได้
                              ตอนผมไปที่กรุงเทพ ผมเดินซื้ออุปกรณ์คอมชนิดนึ่งอยู่ที่ ฟอร์จูน พอดีว่าเพื่อน ๆ ที่อุบล
                              ฝากซื้ออุปกรณ์คอมกลับไปที่บ้านด้วย เพราะที่กรุงเทพมันถูกกว่าตัวล่ะ 10 บาท
                              บางตัวก็ถูกกว่ามาก ๆ เลย ซื้อหลายตัวครับ วันนั้นเอารถปิคอัฟไปขนมาเลยกับพี่ชาย เพื่อนจะ
                              ประกอบ อยู่ 3 คน 4 เครื่องด้วยกัน วันนั้นแต่งตัวลาว ๆ มากครับ กางเกงขาสั้นบ้านนอก ๆ เดินไปกับพี่ชายสองคน ไปถามอยู่ 6 ร้านด้วยกัน เขาไม่ขายให้ผมอ่ะ
                              โดนเขม่นด้วยอ่ะครับพี่น้อง อ่ะโห่....ไปถามร้านที่ 7 ที่ติด ๆ กัน สาวสวยใจดีมากมายครับ มีครบชุดเลยอ่ะ ร้านนั้นเลยได้เงินเพื่อนผมไปโดยปริยาย เข็นรถขนอุปกรณ์
                              ผ่านหน้าร้านพวกที่ไม่ขายเฉยเลย มันมองตาม ตูด ผมกับพี่เลยอ่ะ 5555+ สมน้ำหน้า

ปล. ข้อเตือนใจ อย่ามองคนที่การเเต่งกายภายนอก ให้มองที่กระเป๋าตุง ๆ อิอิ จบ

Comment

Working...
                              X