Announcement

Collapse
No announcement yet.

G1S ร้านไหนถูกที่สุดอะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• G1S ร้านไหนถูกที่สุดอะคับ

ไม่อยากรอ G1Sn แล้วอะ

ร้านไหนที่มี ของ stock เยอะมั่งอะคับ

รอฟังด้วยคนครับ

Comment

Originally posted by Kimonox View Post
      รอฟังด้วยคนครับ
      เงียบจัง

Comment

รออีกคนครับผม ดันๆ

Comment

ส่วนใหญ่คงต้องสั่งเเล้วหละครับสำหรับG1S เพราะหลายๆร้านเค้าorder G1Snกันหมดเเล้วหล่ะ

Comment

Originally posted by koviya View Post
            ส่วนใหญ่คงต้องสั่งเเล้วหละครับสำหรับG1S เพราะหลายๆร้านเค้าorder G1Snกันหมดเเล้วหล่ะ
            กำเลยอยากจะซื้อG1SเหมือนกันT_T แล้วG1SNจะมาเมื่อไหร่หรอคับแล้วราคาทะไหร่

Comment

อีกไม่นานครับ ผมกำลังรออยู่เหมือนกัน ที่ร้าน nf เค้าบอกว่าอาทิตหน้า ประมาณ 59k ยังไม่vat
              รอเป็นเพื่อนผมเถอะครับ

Comment

Originally posted by koviya View Post
                เหรอ? ขนาดศูนย์ยังบอกว่าไม่มีโครงการเอาเข้ามาในช่วง 2 เดือนนี้เลยน่ะครับ

Comment

ซื้อสดหรือผ่อนกันเหรอคับ...

Comment

Asus ไม่คิดจะปรับราคามาระดับ 50k สงสัยรุ่นถูกๆ เอาไปกินหมดยิ่งช่วงนี้ Y510 กำลังมาแรงด้วย ถ้าไม่ติดกับยี้ห้อตัวนี้กินตลาด ชัวๆ

Comment

แล้วจะสั่ง ยังไงอะ -*-

Comment

Working...
                      X