Announcement

Collapse
No announcement yet.

Assassins Creed2 ถามผู้ซื้อแผ่นแท้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Assassins Creed2 ถามผู้ซื้อแผ่นแท้หน่อยครับ

ไอภารกิจเสริมนี่ พอดีผมเพิ่งไปใส่โค้ทตอนเล่นเกมจบไปแล้วอะครับ ไม่ทราบว่าผมจะต้องเล่นใหม่รึป่าวถึงจะทำภารกิจเสริมได้ พอดีใส่ไปแล้วไม่เห็นมีอะไรเกิดขึ้น

มีสิครับ~ อยู่ฟลอเรนซ์นะลองดูดีๆ.. ชื่อ Templa Liar มั้ง

หุหุ....

Comment

Originally posted by sorenreaca View Post
      ไอภารกิจเสริมนี่ พอดีผมเพิ่งไปใส่โค้ทตอนเล่นเกมจบไปแล้วอะครับ ไม่ทราบว่าผมจะต้องเล่นใหม่รึป่าวถึงจะทำภารกิจเสริมได้ พอดีใส่ไปแล้วไม่เห็นมีอะไรเกิดขึ้น

ครับ ไปเล่นได้ครับที่ ฟลอเรนทิน่า ชื่อสถานที่ Palazzo De Pazzi เข้าไปฟลอเรนทิน่าแล้ว

ไอเพื่อน ลูซี่ ผุ้หญิงอ่ะมันจะพูดเป็นเสียงมาแล้ว จะมีรูป สัญลักษณ์ เทมพลาร์ ปรากฏบนแผนที่

แล้วเล่นได้เรื่อยๆครับเหมือน AC Tomb คือเข้าไป DNA > Secret Location > Home Inivsion

Comment

Working...
      X