Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิดรับจอง Intel turbo memory ครับ สำหรับคนอยากแรง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Intel Turbo Memory นี่มันไม่ได้ทำงานเรื่องpage file ในกรณีแรมเต็มอย่างเดียวใช่ไหม เพราะผมดูในเว็บเขาบอกว่าช่วยให้บูทได้เร็วขึ้นด้วย???

Comment

Originally posted by T4st -t1 -s View Post
      Intel Turbo Memory นี่มันไม่ได้ทำงานเรื่องpage file ในกรณีแรมเต็มอย่างเดียวใช่ไหม เพราะผมดูในเว็บเขาบอกว่าช่วยให้บูทได้เร็วขึ้นด้วย???
      เหมือนเพิ่มแรมที่ทำงานช้ากว่าแรม

เพื่อให้ HDD ทำงานของมันไปไม่ต้องมา Pagefile ไงครับ ^^

Comment

Working...
      X