Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อการ์ดจอที่เมืองนอเวย์ ช่วยทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อการ์ดจอที่เมืองนอเวย์ ช่วยทีครับ

คืออยากทราบว่า
    มีเวปไหนเชคราคาที่นั้นได้บ้าง
    แล้วราคามันต่างกันเยอะไหม

คือพอดีมีญาติอยู่ที่นอเวย์
    เลยอยากรู้ว่ามี4870X2ตัวไหนน่าสนใจครับ

ขอคำแนะนำทีครับ

ผมว่าถามคนที่อยู่ที่โนเวย์ดีก่ามั๊ยทั่น

Comment

ภาษา นอร์ท ผมฟังไม่ออกอ่านไม่ออกซะด้วยครับ
      รู้แต่ว่าของราคาแพงครับ ( เปรียบเทียบการแลกเปลี่ยน 1 โครน = 4.5-5.5 บาทไทยครับ )
      แค่ขายมะละกอสุกยังเปิดตัวที่ 800 บาทไทยครับ(จริงๆนะครับไม่ได้โม้)
      ถ้าเป็นไปได้ผมว่าซื้อแค่ที่ไต้หวันก็หรูแล้วมั้งครับ

ปล.พอดีมีญาติอยู่ที่สต็อกโฮมครับ(ไม่ใช่สต็อกโฮมสวีเดนนะครับแค่ชื่อเมืองเหมือนกันเฉยๆ)

Comment

ซื้อ นอร์เวย์ พลิก การ์ดจอ มาอีกด้าน MADE IN CHINA !!

Comment

ต่างกันไม่เกิน3000- ผมว่าซื้อในไทยเหอะ หากราคาในไทยมันไม่ต่างกับมาตรฐานมากนั้น เอาประกันด้วย การ์ดจอนะไม่ใช่cpu ถึงจะเจ๊งยากขนาดนั้น

Comment

ที่นอเวย์เคลมได้ป่าวอะ -.- ถ้าเอามาใช้แล้วเกิดไหม้

Comment

Originally posted by wormer View Post
              ที่นอเวย์เคลมได้ป่าวอะ -.- ถ้าเอามาใช้แล้วเกิดไหม้
              คิดว่าเคลมได้แหละครับ แต่เวลาส่งกลับไปเคลมที ค่าการ์ดจอนั่งเครื่องคงมากกว่าราคาตัวมันเองเสียอีก

ป.ล. ผมแค่คาดเดานะครับ

Comment

แอ๊บแบ๊ว

Comment

พอดีน้าไปๆมาๆไทยบ่อยครับ

หรือจะหิ้วCPUมาดีครับ

แนะนำทีครับ

Comment

Originally posted by kentauji View Post
                    ซื้อ นอร์เวย์ พลิก การ์ดจอ มาอีกด้าน MADE IN CHINA !!
                    แบบน้าน เลย

Comment

Working...
                    X