Announcement

Collapse
No announcement yet.

งานเข้าครับ เปิดเครื่องมา Altec Lansing ATP3 ไฟแล๊ปแปร๊บๆเปรี๊ยๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งานเข้าครับ เปิดเครื่องมา Altec Lansing ATP3 ไฟแล๊ปแปร๊บๆเปรี๊ยๆ

ตอนเปิด ups ไม่มีอะไรนะกดเปิดคอม เปรี๊ยๆ
    คอมดับวูบ ups ร้องแต่ไฟไม่ดับนะ กระโดดปิดแท๊บไม่ทัน

เข้าเรื่องครับ คือตอนเกิดเหตุมันมีแสงแว๊บๆออกจากตัวที่เป็นตัวปรับความดังเสียนะครับ
    ก็เลยกะว่าจะแงะดูว่าถ้าแค่ VR ไหม้จะได้หามาเปลี่ยน แต่ว่าจับมันขึ้นมาพลิกซ้ายพลิกขวาหงายท้องดูก็หารูน็อตไม่เจอ
    - - แล้วตูจะแงะไงวะเนี้ย

ถ้านึกหน้าตามันไม่ออกเข้าไปตามลิ้งครับ Link
    ในลิ้งนั้นมีรูปตัวที่ผมอยากแงะหยายท้องอยู่พอดี

ท่านผู้ใดเคยแงะหรือรู้ว่าแงะยังไงช่วยบอกผมทีว่าจะแงะมันยังไง

ดึงยางรองกลมๆด้านใต้ออกอะครับ

Comment

เจอเหตุแล้วครับ ปลั๊กพ่วงครับที่เจ๊ง เปรี๊ยๆ แปร๊บๆ
      เป็นรูที่เสียบลำโพงพอดี ตื่นเต้นไปเองครับงานนี้

Comment

ของดีจริงๆ

Comment

อิอิอิอิ

Comment

Originally posted by JO View Post
            ดึงยางรองกลมๆด้านใต้ออกอะครับ
            ดึงยางรองกลมๆออกมาดูละ ไม่มีน็อตละท่าน เหอะๆ
            สงสัยต้องงัดสถานเดียวละ แต่ว่าไม่แงะละ อิอิ ของยังใช้ได้

Comment

Originally posted by alec View Post
              ดึงยางรองกลมๆออกมาดูละ ไม่มีน็อตละท่าน เหอะๆ
              สงสัยต้องงัดสถานเดียวละ แต่ว่าไม่แงะละ อิอิ ของยังใช้ได้

ไม่มีน็อตซะงั้น

Comment

Originally posted by JO View Post
                ไม่มีน็อตซะงั้น
                ไปดักเค้าอีก

Comment

Working...
                X