Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามราคามือสอง Spark GF7300 GT 512 MB./DDR2/TV/DVI (AGP 8X)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามราคามือสอง Spark GF7300 GT 512 MB./DDR2/TV/DVI (AGP 8X)

เค้าบอกขาย 1,8xx บาท ราคาประมาณนี้แพงไปรึกำลังพอดีครับ
    ถ้าพอดีจะได้ตกลงซื้อเลยครับ ถ้าแพงไปจะได้ต่อราคา (แล้วซักเท่าไหร่ดีครับ)

สเปคตามด้านล่างเลยครับ

Spark GF7300 GT 512 MB./DDR2/TV/DVI (AGP 8X)
    Detail :
    Specifications
    Bus interface: AGP
    Memory: 512MB
    Memory Interface: 128 bit
    Core Clock:400 MHz
    Memory Clock: 700MHz
    RAMDACs: 400 MHz
    Next-generation superscalar GPU architecture
    Full Microsoft® DirectX® 9.0 Shader Model 3.0 Support
    NVIDIA® CineFX® 4.0 Engine
    NVIDIA® Intellisample™ 4.0 Technology
    True High Dynamic-Range (HDR) Rendering Support
    NVIDIA® PureVideo™ Technology
    Adaptable Programmable Video Processor
    High-Definition H.264, MPEG-2 and WMV Hardware Acceleration
    NVIDIA® UltraShadow™ II Technology
    90nm Process Technology
    NVIDIA® Digital Vibrance Control® 3.0 Technology
    NVIDIA® nView® Multi-Display Technology
    OpenGL® 2.0 Optimizations and Support
    Dual -link DVI supports 2560x1600 resolution display
    Built for Microsoft® Windows Vista™

ก็แพงอยู่ครับน่าจะ1500 เพราะมือหนึ่ง7300gt/ddr 2 /512อยู่ที่2460 แต่ 7300gt ddr3 256 อยู่2690

Comment

ครับๆๆ ..ขอบคุณครับ

Comment

แล้วระหว่าง รุ่น ข้างบน กะ รุ่น 7600 gs 256 mb อันไหนแรงกว่ากันคับ

Comment

7600gs สิครับแรงกว่า

Comment

ประกัน เขาเหลือกี่ปีละครับ

ถ้าประกันเหลือเยอะก็มีส่วนนะครับที่เขาขายราคานั้น แต่ผมว่า 1500 กำลังดี

Comment

Originally posted by wt25044 View Post
              ประกัน เขาเหลือกี่ปีละครับ

ถ้าประกันเหลือเยอะก็มีส่วนนะครับที่เขาขายราคานั้น แต่ผมว่า 1500 กำลังดี
              อีก ปี กว่าๆ ครับ

Comment

Originally posted by virus023 View Post
                อีก ปี กว่าๆ ครับ
                งั้นก็สมควรแล้วละครับ 1800 ลอง ต่อให้ได้เหลือ 1600 ดู ถ้าเจ๋งจริง 1500 ไปเลย

หรือไงรอเทพมาตอบแล้วกันครับ

ปล.ซื้อมือ 2 อย่าลืมตรวจสอบอุปกรณ์ ของที่มาในกล่อง รอยต่างๆ บนการ์ด รอยบัดกรี รอยเชื่อมต่ออะไรด้วยนะครับ ถ้ามันมีรอย อย่าเอา เรามีสิทธิ์ปฏิเสธได้

Comment

Originally posted by wt25044 View Post
                  งั้นก็สมควรแล้วละครับ 1800 ลอง ต่อให้ได้เหลือ 1600 ดู ถ้าเจ๋งจริง 1500 ไปเลย

หรือไงรอเทพมาตอบแล้วกันครับ

ปล.ซื้อมือ 2 อย่าลืมตรวจสอบอุปกรณ์ ของที่มาในกล่อง รอยต่างๆ บนการ์ด รอยบัดกรี รอยเชื่อมต่ออะไรด้วยนะครับ ถ้ามันมีรอย อย่าเอา เรามีสิทธิ์ปฏิเสธได้
                  ขอบคุณมากครับ ... แบบว่าผมไม่เคยซื้อของจากคนในบอร์ดเลย เข้ามาสิงบอร์ดเฉยๆ
                  ... แต่คนขายคนนี้เค้าอยู่ใกล้กัน สามารถไปดูของถึงได้ เลยเกิดสนใจขึ้นมา ...
                  .. เรื่องต่อราคา ก็คงลองต่อดูครับ แต่คงไม่เจ๋งมาก อิอิ

... ขอบคุณครับ ...

Comment

ควรจะต่อราคากันก่อนไปดูของนะครับ เพระเค้ามีรูปสินค้าให้ดูก่อนแล้ว แนะนำให้

Comment

ขายด้วย

ตอนแรกว่าจะใช้เอง แต่ ไม่ได้ใช้ เพราะ ซื้อ board ใหม่ เลยเก็บไว้เฉยๆ ตั้งแต่ ปีที่แล้ว
                      ไม่เดือดร้อนเงินเลยเก็บซะลืมเลย...
                      เพราะฉะนั้นการันตีได้เลย สภาพ 99.999% (เหลือไว้หน่อย หัก%ที่ฝุ่นเกาะบนกล่อง)
                      เพราะเก็บอยู่ในกล่อง บนตู้เสื้อผ้า ฮ่าๆๆ (เด๋วกลับไปดูก่อน มดทำรังแล้วยัง ฮี่ๆ)

ถ้าสะดวกดูของก่อนได้ ผมอยู่แถว เซ็นทรัลพระราม2

เหมือนซื้อใหม่เลยเพราะผมยังเคยเสียบเลยซักครั้งเดียว อุปกรณ์ ทุกอย่างอยู่ครบ กล่องมายังไงอยู่อย่างนั้น
                      ขาย เพราะไม่รู้จะเก็บไว้ทำไม 1,500 ล่ะกัน(ไม่ให้ต่อด้วย)ประกันเหลือเท่าไหร่ไม่รู้ แต่ซื้อมายังไม่ถึงปีครับ
                      ถ้าผ่านไปรษณีย์ก็ได้ แต่กลัว ท่านจะไม่ได้ดูของนะซิว่าใหม่แค่ไหนอิอิ

ติดต่อ ที่ BLACKCODE.LAW[AT]GMAIL.COM ครับ
                      ่ส่วนทาง Tel ผมไม่สะดวกประกาศใน บอร์ดครับ (กลัว Bot อิอิ)

Comment

โห.........ท่าน เล่นงี้เลย ท่าน
                        เอางี้ระกัน ใครขายผม 1300 ได้ ผมเอาเลยครับ
                        086-6629555 กล้าเปิดเผย 555+

Comment

Originally posted by DOGMA View Post
                          เอางี้ระกัน ใครขายผม 1300 ได้ ผมเอาเลยครับ
                          เย้ยยย

ของผมไม่เคยผ่านการใช้งานเลยนะท่าน แบบว่า เอาไป เปิดซิงเลยนะนั้นน่ะ
                          ไดร์วงไดร์เวอร์ ก็เดิมๆ สายก็ยังไม่แกะถุง แล้วอะไรอีกไม่รู้เพราะไม่ได้ดูเลย วางอยู่หลังตู้เสื้อผ้าเจร่งๆ ฮ่าๆ

เด๋ววันนี้จะกลับไปดูว่ามีไรบ้างแล้วจะลงรูปตัวเป็นๆ ให้ดูว่าสภาพ ขนาดใหน หุหุ
                          ถ้าใช้งานได้นะครับ ราคานี้กับสภาพนี้ไม่เอา ก็มีเหตุผลเดียวล่ะ
                          คือยังไม่อยากได้เพราะมีใช้ตัวอื่นใช้อยู่นั้นแหล่ะ ฮี่ๆ

ผมตั้งกระทู้ใหม่ในห้อง Trading แล้วนะครับ
                          http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=393752
                          กลัวผิดกฎหน่ะ เด๋วจะกลายเป็นกระทู้ขายของ หม้ายดี หมายดี อิอิ

Comment

ขุด ขึ้นมา ทำมายยยยยยยยยยยย April 2008 - -*

Comment

Working...
                            X