Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอลงผลเทสคอมพ์ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอลงผลเทสคอมพ์ครับ

Spec
    CPU: Intel QX6700 + AquaXtreme MP-05 Pro Limit Edition
    MB: Asus Striker Extreme
    Ram : Corsair Dominator 8500 C5D
    HDD : Western Digital Raptor-X 150 Gb X 3 Raid 0
    VGA : XFX 8800 GTX x 2 SLI with Swiftech MCW60 Cooling
    PSU : Enermax Galaxy 1000 watt
    Case : Water Cooling Modding acrylic case by pegazus
    Pump+resorvoir : Danger Den
    Water : Fluid-XP+ Extreme Blood Red
    รายละเอียดอยู่ที่นี่ครับ
    http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=34093

เริ่มต้นครับ

Comment

ต่อๆ จะขอมา Update เรื่อยๆนะครับ

Comment

คนแรก(มั๊ง)

no comment ครับ แรงเกินหน้าเกินตา 555
        Last edited by greatng; 20 Feb 2007, 07:23:37.

Comment

สุดยอดเลยครับท่านPegazus (อิจฉาจัง)

Comment

แรงครับ

เอาให้ทะลุ 4G นะท่าน

Comment

ยึดที่ 1 โลกสำเร็จรึยังครับตอนนี้..

Comment

เหมือนหน่วยวัดคนละระบบกับเราเลยแฮะ

Comment

ปฐมบท แห่งความแรงเริ่มแล้ว

Comment

สู้ๆครับ ดูแล้วถ้าจะทำลายที่1ของโลกแบบการ์ดคู่ให้ได้หมดทุกรายการ ต้องหาทางลากcpuมาอีกครับ ผมว่าต้องพยายามเข็นให้ได้ใกล้ๆ5GHz.ถึงจะสู้เค้าได้ เพราดูแล้วพวกอันดับต้นๆนี่เค้าใช้X6800,QX6700 4.7-5.2GHz.กันทั้งนั้น

แล้วตอนนี้การ์ดจอลากไปได้ core/mem เท่าไหร่แล้วครับ พยายามเข้านะครับ

Comment

โอ๊ว..แม่เจ้า

Comment

Originally posted by Deschutes View Post
                        สู้ๆครับ ดูแล้วถ้าจะทำลายที่1ของโลกแบบการ์ดคู่ให้ได้หมดทุกรายการ ต้องหาทางลากcpuมาอีกครับ ผมว่าต้องพยายามเข็นให้ได้ใกล้ๆ5GHz.ถึงจะสู้เค้าได้ เพราดูแล้วพวกอันดับต้นๆนี่เค้าใช้X6800,QX6700 4.7-5.2GHz.กันทั้งนั้น

แล้วตอนนี้การ์ดจอลากไปได้ core/mem เท่าไหร่แล้วครับ พยายามเข้านะครับ
                        ขอบคุณครับ ถ้าจะ 5 Ghz ต้อง LN2 อย่างเดียว ตอนนี้ซ้อมก่อนครับ Overclock ธรรมดาๆยังไม่ค่อยเป็นเลย ใช้ LN2 เมื่อไหร่ สงสัยผมต้องขอคุณพระคุณเจ้าคุ้มครองแล้วมังครับ ของมีแล้วแต่ใจยังไม่กล้าพอ ปอดยังเย็บไม่แข็งแรงอ่ะ 5555
                        การ์ดจอตอนนี้ 644/1020 ครับ น่าจะไปได้อีกอยู่ครับ ค่อยๆไป แต่เห็นเวปนอกบอก เกินนี้ก็ไม่ค่อยมีผลเท่าไหร่แล้ว รอดูต่อครับ

Comment

มาแอบดูหมอคุยกันเอิ้กๆ

Comment

Originally posted by Pegazus View Post
                            ขอบคุณครับ ถ้าจะ 5 Ghz ต้อง LN2 อย่างเดียว ตอนนี้ซ้อมก่อนครับ Overclock ธรรมดาๆยังไม่ค่อยเป็นเลย ใช้ LN2 เมื่อไหร่ สงสัยผมต้องขอคุณพระคุณเจ้าคุ้มครองแล้วมังครับ ของมีแล้วแต่ใจยังไม่กล้าพอ ปอดยังเย็บไม่แข็งแรงอ่ะ 5555
                            การ์ดจอตอนนี้ 644/1020 ครับ น่าจะไปได้อีกอยู่ครับ ค่อยๆไป แต่เห็นเวปนอกบอก เกินนี้ก็ไม่ค่อยมีผลเท่าไหร่แล้ว รอดูต่อครับ
                            ผมว่าถ้าจะทำสถิติจริงๆอาจจะต้องแช่แข็งทั้งcpuกับการ์ดจอเลยครับ พวกที่ได้ที่1เค้ากดcoreกันไป900กว่า memไป1200 โหดจริงๆ ที่ว่าเพิ่มไปจากนี้ไม่ค่อยเห็นผลผมว่าน่าจะเป็นการใช้งานจริงมากกว่า เพราะถ้าจะเอาแต้มbenchmarkอัดไปอีกคะแนนก็เพิ่ม พวกทำอันดับนี่ทุกคะแนนมีค่าเพราะมันเฉือนกันไม่เยอะ สู้ๆครับ อย่ายอม อิอิ

http://www.hwbot.org/hallOfFame.do?t...pplicationId=2
                            http://www.hwbot.org/hallOfFame.do?t...pplicationId=5
                            http://www.hwbot.org/hallOfFame.do?t...plicationId=12

Comment

พี่หมอครับ แรงไปป่าว 06 เกือบ 2 หมื่น ของผมกว่าจะได้ 6 พันนี้เลือดกระเซน

Comment

Working...
                              X