Announcement

Collapse
No announcement yet.

Nod32 มีปัญหาคับช่วยเข้ามาดูทีคับ รับรองไม่ง่าย - -

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Nod32 มีปัญหาคับช่วยเข้ามาดูทีคับ รับรองไม่ง่าย - -

ปกติอัพเดทได้ไม่มีปัญหา แต่นี่อยู่ๆก็ขึ้น

Virus signature database update failed

แบบนี้คับ เปลี่ยนลิ้งอัพแล้วกี่ลิ้งก็ไม่ได้คับ ขึ้นเหมือนเดิม

อ้อแล้วก็ ลบลงใหม่ก็ไม่หายคับ แล้วก็ลบแบบใช้โปรลบเลยคับ แบบไม่เหลือซากอันเก่าไว้แล้ว

ตามนั้นคับ บอกอย่างละเอียดแล้วคับว่าได้ลองทำอะไรไว้บ้างแล้ว จะได้เข้าถึงปัญหาโดยไว หุหุ
    Last edited by IntensiveCare; 5 Nov 2008, 20:42:48. Reason: ลบเลยคร้าบท่าน

เข้าไปที่ Web นี้ครับ ถ้าเข้าได้ก็เอา Web นี้ไปเป็นลิ้ง Update ครับ
    ถ้าไม่ได้ก็ลอง Download NOD32 ตัวอื่นมาลองลงใหม่ดูนะครับ

http://star_vision.xnet.uz/update3/

Comment

เปลี่ยนคีย์หรือไม่ก็หาเซิฟอัพเดทที่ยังใช้งานได้

ปล.ปัญหานี้แก้ง่าย *-*
      Last edited by Hector; 4 Nov 2008, 22:18:45.

Comment

โปรแกรม NodLogin 9.7 น่าจะช่วยท่านได้

Comment

Originally posted by Hector View Post
          เปลี่ยนคีย์หรือไม่ก็หาเซิฟอัพเดทที่ยังใช้งานได้

ปล.ปัญหานี้แก้ง่าย *-*
          ผมทำมาหมดแล้วคับอย่างที่บอกไว้ตอนต้นเลย
          บอกแล้ว่ามันไม่ง่าย -*-

Comment

Originally posted by BlackMiracle View Post
            โปรแกรม NodLogin 9.7 น่าจะช่วยท่านได้
            ลงแล้วคับ ก็ยังอัพไม่ได้ เดี่ยวลองเอาหลายๆตัวมาลองลงดูคับ

ขอบคุณที่ชี้แนะ

Comment

ง่ายๆครับ ซื้อของแท้มาใช้ ไปล่ะ...... อิอิ

Comment

www.nod321.com
                มี username,password
                update server
                choose automatically

Comment

ง่ายมากครับ

อัพแบบ offline ไปก่อนครับ หาโหลดตัวอัพเดทมาก่อน ส่วนชื่อกับรหัสไม่ต้องใช้

อัพแล้ว ก็จะหายครับ

Comment

Originally posted by udomchom9 View Post
                    www.nod321.com
                    มี username,password
                    update server
                    choose automatically
                    อันนี้ก็ไม่หายคับ ลองหลายอันแล้ว มะก่อนเคยทำก็หายนะ โทดทีลืมพิมไว้ตอนแรกว่าลองทำแล้ว

Comment

Originally posted by ittiphol View Post
                      ง่ายมากครับ

อัพแบบ offline ไปก่อนครับ หาโหลดตัวอัพเดทมาก่อน ส่วนชื่อกับรหัสไม่ต้องใช้

อัพแล้ว ก็จะหายครับ
                      ขอบคุณคับเดี่ยวลองดู

Comment

ใช้ร่มแดงแล้วคับ ขอบคุณทุกท่านคับ

Comment

Originally posted by IntensiveCare View Post
                          ใช้ร่มแดงแล้วคับ ขอบคุณทุกท่านคับ
                          ยินดีด้วย ของฟรีและดี ก็หาได้

Comment

มันเหมือนติด blacklist นั่นแหละครับ ต้องหาคีย์ที่ยังใช้ได้มาใส่มันถึงจะอัพเดทได้

Comment

Working...
                            X