Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาดูผลเทส Flash Drive Kingmax 4G กันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาดูผลเทส Flash Drive Kingmax 4G กันครับ

พอดีไปเดิน Commart มา เลยไปหยิบมาลองเทสเล่นๆดูครับ

ผลออกมาดีทีเดียวครับสำหรับรุ่นนี้ เมื่อเทียบกับ Jetflash ขนาด 1G

ลองมาดูกันครับ...

ข้างล่างนี้เป็น JetFlash 1G ครับ

ส่วนอันนี้เป็น Kingmax พระเอกเราครับ...

เอามาเป็นส่วนนึงในการประกอบการตัดสินใจเลือกซื้อครับ....

...ใครมีผลเทสของรุ่นอื่นเอามาให้ดูกันด้วยนะครับ ไว้เป็นความรู้ให้หลายๆคนคร๊าบบ ^^

Last edited by MaYa; 18 Jun 2008, 12:08:42.

อยากเห็นของ Kington บ้าง ใครมีเทสให้ดูหน่อยนะครับ...

Comment

kingstonDataTraveler 2.0 2G แต่ทำไมแสดง 1Gก็ไม่รู้ซิครับ
      Attached Files

Comment

ขอบคุณครับที่เทสให้ดู Kingmax เทพกว่าจริงๆด้วย ^^

Comment

Originally posted by MaluY View Post
          kingstonDataTraveler 2.0 2G แต่ทำไมแสดง 1Gก็ไม่รู้ซิครับ
          เอ...แต่ว่าทำไมมันเสถียรจังครับนั่น ต่ำสุด-สูงสุด เท่ากันเลย

Comment

ใจคอจะวัดกันทุกอย่างเลยใช่ไหมเนี่ย

ปล. อีกหน่อยคงมี benchmark หนังชมพู lol

Comment

มั่งๆ
              Last edited by อิมพีเรียล; 18 Aug 2008, 01:38:35.

Comment

ด้วยคนครับ
                Last edited by camera; 31 Aug 2008, 22:25:33.

Comment

ในบรรดาของราคาถูก GB. ละ 100 บาท เนี่ย Kingmax ถือว่าทำความเร็วดีสุดครับ

รุ่นนี้ตามสลากระบุไว้ อ่านที่ 20MB/s เขียน 7MB/s ถือว่าสอบผ่านครับ..

Comment

ดู Flash Drive Kingmax 4G หน่อย

Comment

Originally posted by devilking View Post
                      ดู Flash Drive Kingmax 4G หน่อย

Red = 1G / White = 2G / Black = 4G / Silver Blue 8G

ของผมสีดำนะครับ 4G..

Comment

เคยเห็น Flash Drive เน่าๆ ฝาไม่มี สติ๊กเกอร์เละ ที่คล้องห่วงหลุด

แต่เป็น 1099GB มั้ยครับ เหอๆๆ

จัดไป
                        Last edited by bwz1cpl28c; 18 Jun 2008, 19:15:01.

Comment

แรงครับ ราคาเท่าไหร่เอ่ย Kingmax 4GB

Comment

Originally posted by tonzakung View Post
                            แรงครับ ราคาเท่าไหร่เอ่ย Kingmax 4GB
                            475 บาทครับ

Comment

4 G 990 บาท
                              Attached Files

Comment

Working...
                              X