Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับ...

คือเวลาผมสั่ง print งานอ่ะครับมันจะ print ไม่ออกคือมันจะมีงานค้างอยู่น่ะครับ...
    ซึ่งไม่ว่าผมจะ delete หรือ cancel ยังไงมันก็ไม่ออกครับ...ผมเลยลอง remove แล้วลง driver ใหม่
    แล้วมันก็หายครับ... print ได้ปกติ แต่ใช้ได้สักพัก อาการเดิมก็จะกลับมาครับ...
    คือ มีงานค้างอยู่อีกแล้ว...ผมต้อง remove แล้วลง driver ใหม่หลายรอบมากเรยครับ....

ปล. ผมลองใช้ NOD32...Adware SE...และไปปิด remote desktop ก็ไม่หายครับ
    ปล2. หนักไปกว่านั่นคือ ผมต่อ lan กันครับ...แล้วมันเริ่มระบาดไปที่เครื่องอื่นๆแล้วด้วย.... :cry:
    ปล3. ขอบคุณทุกคำตอบมากครับ....

เครื่องปลิ้น ต่อกับเครื่องตัวนี้อยู่หรือเปล่าครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      เครื่องปลิ้น ต่อกับเครื่องตัวนี้อยู่หรือเปล่าครับ
      ต่อหมด ทุกอย่างเรียบร้อยเลยน่ะครับ...ใช้งานมาได้ทุกวันครับ...เพิ่งเจอปัญหาเป็นได้ 3 วันเองครับ

Comment

Working...
      X