Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความกรุณาฟันธงที่ซื้อ 6920G ที่พันทิพทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความกรุณาฟันธงที่ซื้อ 6920G ที่พันทิพทีคับ

คือผมเป็นคนไปไหนไม่ค่อยเป็นอะคับ ดูจากกระทู้ที่แล้วเห็นว่าที่ซีคอนร้าน csc ราคาไม่แพงมาก และถ้าผมไปซื้อที่พันทิพผมจะซื้อที่ร้านไหนดีคับ คือผมได้งบไปแค่ 45k ถ้าเกินนี้คงซื้อไม่ได้ แถม 45k ดันรวมค่ารถผมด้วยสิ - - ไปแบบได้ของกลับมาคงหมดตัวเลย ถ้ามีใครซื้อแล้วพอจะแนะนำร้านให้ผมหน่อยก็ดีคับ ขอรายระเอียดชัดเจนด้วยนะคับ และตอนนี้ที่พันทิพจัดงานโน๊ตบุ๊คด้วยใช่ไหมคับ ไม่รู้ว่าจะได้ซื้อร้านไหนจริง ๆ ฝากเหล่าเซียนทั้งหลายแนะนำทีนะคับ

ขอบพระคุณมากคับพรุ่งนี้จะไปซื้อแล้วคับ(ผมซื้อเงินสดนะคับ ไม่ได้ใช่บัตรปิดบัญชีมาซื้อเลย -0-)

1.ขอถามเพิ่มอีกนิดนะคับถ้าเพิ่มแรมเป็น 4GB + เงินกี่บาทคับ
    2.ถ้าผมจะซื้อ coolpad ด้วย จะซื้อที่ไหนคับ ของอะไร ราคาเท่าไรคับ
    3.กระเป๋าที่แถมกับเครื่องเป็นยังงัยคับอยากเห็น ถ้ามันเป็นแบบสะภายข้างผมจะได้เอางี้เพิ่ม ซื้อแบบเป้แทน ถ้ามีรูปให้ดูจะกรุณามากคับ
    4.ขอแถมที่ไหนคุ้มสุดด้วยคับ

พอแค่นี้ก่อน ขอบคุณทุกคับตอบนะคับ ขอบคุณจริงๆ

เพิ่มเติมข้อมูลส่วนตัวอีกนิดคับ ผมไปซีคอนไม่เป็น ไม่รู้จักซีคอน ไปเป็นแต่พันทิพคับ บ้านอยู่แถวพระราม2 เพื่อมีที่ซื้อที่ใกล้ ๆ จะแนะนำผมเพิ่มอะคับ -0- ขอบคุณคับ

Comment

มันอยู่แถว ถนนศรีนครินทร์อ่ะครับ ผมว่านักคุณนั่ง Taxi ดีก่าไหมครับ ชัวส์กว่า ขากลับก้อมี Taxi รออยู่หน้าโซน IT เลยครับ มาเข้าทางธนาคาร กรุงเทพฯ แล้วเลี้ยวซ้าย เดินไปจะมีทางเลี้ยวอีกให้เลี้ยวขวาครับ แล้วจะเจอร้าน C.S.C. ครับ แต่ชื่อร้านมันเขียนว่า Hp นะครับมาดู

Comment

มาดูข้อมูลเพิ่มได้นะครับ

คลิกเลย

Comment

มาเอาใจช่วยครับ (อยากให้มีหนูลองยาเยอะๆ 555+)
          ผมจะได้มั่นใจในการตัดสินใจเลือกซื้อมาใช้งาน ไม่อยากพลาดกับข้อบกพร่องเล็กๆน้อยๆ

เดิมใช้ benq S41 อยู่ดีมากๆเลย เสียตรงไดร์ฟ dvd เขียนไม่ค่อยเนียนกับแผ่น Ohayo ที่ผมใช้อยู่ประจำ
          ซึ่งจิงๆ ก็สามารถนำไปเครมได้ง่ายๆ ศูนย์บริการไม่จุกจิก แต่ผมขี้เกียจไปซะเอง (ไกลโคดจากบ้านผม)

Comment

เห้อเสียดายจังเลย

ดันซื้อ hp dv2538tx มาปีที่แล้ว

เซงเป็ด

Comment

Originally posted by TAKASHI3 View Post
              คือผมเป็นคนไปไหนไม่ค่อยเป็นอะคับ ดูจากกระทู้ที่แล้วเห็นว่าที่ซีคอนร้าน csc ราคาไม่แพงมาก และถ้าผมไปซื้อที่พันทิพผมจะซื้อที่ร้านไหนดีคับ คือผมได้งบไปแค่ 45k ถ้าเกินนี้คงซื้อไม่ได้ แถม 45k ดันรวมค่ารถผมด้วยสิ - - ไปแบบได้ของกลับมาคงหมดตัวเลย ถ้ามีใครซื้อแล้วพอจะแนะนำร้านให้ผมหน่อยก็ดีคับ ขอรายระเอียดชัดเจนด้วยนะคับ และตอนนี้ที่พันทิพจัดงานโน๊ตบุ๊คด้วยใช่ไหมคับ ไม่รู้ว่าจะได้ซื้อร้านไหนจริง ๆ ฝากเหล่าเซียนทั้งหลายแนะนำทีนะคับ

ขอบพระคุณมากคับพรุ่งนี้จะไปซื้อแล้วคับ(ผมซื้อเงินสดนะคับ ไม่ได้ใช่บัตรปิดบัญชีมาซื้อเลย -0-)

1.ขอถามเพิ่มอีกนิดนะคับถ้าเพิ่มแรมเป็น 4GB + เงินกี่บาทคับ
              2.ถ้าผมจะซื้อ coolpad ด้วย จะซื้อที่ไหนคับ ของอะไร ราคาเท่าไรคับ
              3.กระเป๋าที่แถมกับเครื่องเป็นยังงัยคับอยากเห็น ถ้ามันเป็นแบบสะภายข้างผมจะได้เอางี้เพิ่ม ซื้อแบบเป้แทน ถ้ามีรูปให้ดูจะกรุณามากคับ
              4.ขอแถมที่ไหนคุ้มสุดด้วยคับ

พอแค่นี้ก่อน ขอบคุณทุกคับตอบนะคับ ขอบคุณจริงๆ

2048 /667 KINGSTON 1459
              2048/667 KINGMAX 1320
              GeIL 1750
              G.SKILL 2300
              ม่ายแถมเป้คับ แถมสะพายข้างอยางเดียวคับ

ผมว่าของแถมน่าจะเหมือนกันนะคับ
              กระเป๋าสะพายข้าง แฟรชไดร เม้า แผ่นเกมของacer

Comment

ถอยมาแว้วที่ CSC Zeer 43,900+1000 (add 1GB = 3GB) แบบว่าเล่นแค่ 32 bit ไปก่อน

Comment

Working...
                X