Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าว HD3870 X2 กับ รอ 9800 GX2 ตัวไหนน่าเล่นกว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าว HD3870 X2 กับ รอ 9800 GX2 ตัวไหนน่าเล่นกว่า

ตามหัวข้อครับ ว่าแต่ 9800 GX2 มันจะเปิดตัวเมื่อไหร่ครับ เห็ฯว่า ราคาพอๆกันเลย

ถ้าจะให้ดีรอดู 9800x2 ก่อนก็ดีครับ ดูราคาในบ้านเราด้วยว่ามันจะขายเท่าไหร่ ถ้าไม่รีบนะครับ

Comment

แล้วทราบเวลาเปิดตัวของมันมะครับ 9600GT มาก่อนใช่ปะ - -

Comment

ซื้อก่อนได้ใช้ก่อน คับผม ^^ รอไปนานๆๆ เดี่ยวก็มีรุ่นใหม่ออกมาเรื่อยๆๆน่ะท่าน

Comment

ผมว่ารอ 9800GTX หัวเดียวเทพๆไปเลยดีกว่าคับ ผมก็รออยู่เหมือนกัน

ปล.พักนี่ไม่ค่อยได้เล่นเกมส์โหดๆเลย

Comment

รอดูต่อไปขอรับ

Comment

9800 มันจะออกเกือบทุกรหัสแบบ 8800 หรือป่าวครับ

ซื้อก่อนได้ใช้ก่อนครับ

รอไปรอมา ไม่ได้ใช้กันพอดีนะครับ หุหุ

Comment

Originally posted by jarzabrike View Post
                ผมว่ารอ 9800GTX หัวเดียวเทพๆไปเลยดีกว่าคับ ผมก็รออยู่เหมือนกัน

ปล.พักนี่ไม่ค่อยได้เล่นเกมส์โหดๆเลย
                รอเหมือนผมเลยนะท่าน แต่ราคา9800GTXหัวเดียวเทพๆนี่..แตะเลข2คงไม่ไหวเหมือนกันแล เพราะถ้าเปิดตัวช่วงนี้ในขณะที่กระแส 8800GT & GTS G92 ยังแรงอยู่ราคาวางตลาดคงสูงอยู่แน่นอน

ปล.กำลังไตร่ตรองอยู่ว่าวัยอย่างผม สมควรเอาเงินซื้อVGA มาเล่นเกมส์ หรือซื้อหัวไม้ R7รุ่นใหม่ดี

Comment

9800GX2 แต่ต้องรอดูราคาด้วยครับตัวนี้ถ้าไม่เกิน 20K ต้นๆ-กลางๆ น่าสนใจครับ

Comment

ซื้อมาใส่ คงโหลดบิทได้กระฉูดแน่ๆ.......ก๊ากๆๆๆ.......

Comment

ไปดูในกระทู้ผมเลยคับ

มีผลเทส ราคา เวลาจำหน่าย พร้อมหมด หรือแค่ แปลกันเอาเองนะ

Comment

Originally posted by pikky_potter View Post
                        รอเหมือนผมเลยนะท่าน แต่ราคา9800GTXหัวเดียวเทพๆนี่..แตะเลข2คงไม่ไหวเหมือนกันแล เพราะถ้าเปิดตัวช่วงนี้ในขณะที่กระแส 8800GT & GTS G92 ยังแรงอยู่ราคาวางตลาดคงสูงอยู่แน่นอน

ปล.กำลังไตร่ตรองอยู่ว่าวัยอย่างผม สมควรเอาเงินซื้อVGA มาเล่นเกมส์ หรือซื้อหัวไม้ R7รุ่นใหม่ดี
                        ผมว่าขึ้นเลข2แน่ๆล่ะ
                        ราคาสมัยก่อนยังซื่อกันมาได้
                        7900GTX 24,xxx
                        8800GTX 26,xxx
                        แต่สมัยนี่ซื่อไม่ไหว เพราะมันออกถี่เหลือเกิน

Comment

24,xxx บาท
                          ซื้อหัวม้าลายได้ตั้งหลายใบ...

Comment

กลัวว่า 9800GX2 ราคามันจะถีบกว่า ตัว 8800GTX UT เยอะน่ะจิคับ

Comment

ผมฟันธง 9800X2 น่าเล่นกว่าเยอะครับ

Comment

Working...
                              X