Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่คับ Pentium duo core E5xxx นี่แรงน้อยกว่า core 2 duo Pxxxx ของโน๊ตบุ๊ค ใช่มั้ยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สงสัยน้องเขาคงจะงงแล้วมังครับ พวกพื่ๆเล่นตอบกันน่าเวียนหัวมาก โดยสรุปก็คือ E5xxx มันจะแรงกว่ามากนะครับ กำลังภายในมันมีเยอะครับ ไม่เหมือน Pxxxx ที่ว่านั่นมันก็มีของมันแค่นั้นแหละครับ มันถึงกินไฟน้อยไง อ้อ อีกอย่างคงไม่มีบอร์ดไหนออกแบบมาให้ OC เจ้า Pxxxx หรอกครับ

Comment

Originally posted by rc4739 View Post
      สงสัยน้องเขาคงจะงงแล้วมังครับ พวกพื่ๆเล่นตอบกันน่าเวียนหัวมาก โดยสรุปก็คือ E5xxx มันจะแรงกว่ามากนะครับ กำลังภายในมันมีเยอะครับ ไม่เหมือน Pxxxx ที่ว่านั่นมันก็มีของมันแค่นั้นแหละครับ มันถึงกินไฟน้อยไง อ้อ อีกอย่างคงไม่มีบอร์ดไหนออกแบบมาให้ OC เจ้า Pxxxx หรอกครับ
      ถูกต้องน้าคร้าบ

Comment

ผมอ่านแล้วยังมึน -*-

Comment

Working...
        X