Announcement

Collapse
No announcement yet.

MaxNET TT&T indy4m กับ Premium 2M อะไรโหลดบิตเร็วกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MaxNET TT&T indy4m กับ Premium 2M อะไรโหลดบิตเร็วกว่ากันครับ

MaxNET TT&T indy4m กับ Premium 2M อะไรโหลดบิตเร็วกว่ากันครับ พอดีผมให้เค้ามาติดเพิ่มที่บ้านไม่เคยใช้ TT&T ใช้แต่ T0T เซลล์บอก indy 1/20 premium 1/7 คู่สาย ใครพอจะทราบช่วยบอกด้วยครับ ราคาเท่ากัน 1000 บาท ผู้รู้ช่วยบอกทีครับ ตอนนี้ผมเลือก indy 4M อยู่ครับ

True ครับพี่น้อง เบอร์เป็นขององค์การ หรอครับ

Comment

ใช้ maxnet indy 4m อยู่ครับ

โหลด bit ได้ประมาณ 420k/s

แต่ข้างบนผม ได้ที่ประมาณ 450k/s

ปล... POST ผิดหมวด นะครับ

Comment

ไปโพส โหมด network แว้ว แต่ที่นี้ เพื่อนเยอะกว่าเลยมาฝากใว้ด้วคร้าบบ โทษทีๆ ^^

Comment

จะเอาอารายเยอะแยะเสี่ย เอามาทำload balance เลย

Comment

Originally posted by saksith View Post
            จะเอาอารายเยอะแยะเสี่ย เอามาทำload balance เลย
            4M ใว้บิตอย่างเดียวครับ ตอนี้มีปัญหากระทบการงานคร้าบบ ^^

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
              4M ใว้บิตอย่างเดียวครับ ตอนี้มีปัญหากระทบการงานคร้าบบ ^^
              แบ่งหนังมั่งดิ

Comment

Originally posted by saksith View Post
                แบ่งหนังมั่งดิ
                pm ที่อยู่มาท่าน เดียวส่ง DVD เด็กๆเด็ดไปให้ดูซัก 15แผ่น ก่อนล่ะกัน ส่งมาๆ ^^

Comment

ใช้ 4m เหมือนผมเยย

Comment

ที่บ้านผมใช้ของทรู..
                    ไม่รู้จะมีไว้ทำไมตั้ง 2 จุด ห้ามก้อไม่ฟัง

มิหน่ำซ้ำ ยังเป็นเราเตอร์ไวไฟทั้ง 2 จุดซะด้วยน่ะ
                    2 เม็ดชั้นบน กะ 1 เม็ด ชั้นล่าง

แต่โดยส่วนตัวแล้ว ผมหล่ะช๊อบชอบ
                    ไอ้เจ้า้ 2 เม็ดบน กะ 1 เม็ดล่างเนี้ยะ

จะไม่ชอบได้ไงหล่ะ ก้อเมื่อมันต้องสัมผัสทีไร
                    เป็นต้องตื่นตัวกันตลอด ทู๊กที เอิ้กเอิ้ก..

Comment

อิจฉา คนใช้เนตแรงงงงงงงงง

บ้านผม สายโทรศัพท์ยังเข้าไม่ถึงเลยอะคับ เชื่อปะ

Comment

2 m ทุยครับ

โหลดบิตอยู๋ที่แบนวิท กะคนปล่อยโลดดด

Comment

Originally posted by noobz View Post
                          2 m ทุยครับ

โหลดบิตอยู๋ที่แบนวิท กะคนปล่อยโลดดด
                          ผมโหลดจาก colo พอดีเอา HDD 500G ไปวางใว้ครับ ผมเลยต้องการเน็ทแรงๆใว้โหลดกลับ เพราะไม่มีเวลาไปดูดกลับที่เครื่อง ครับ ยกเว้นไฟร์ใหญ่จริงๆ 20G+ จะส่ง ex hd 2.5" ไปดูดแทน
                          Last edited by turionx2; 12 Jul 2008, 11:34:19.

Comment

ชมรมคนรักbit

Comment

indy 1/20 premium 1/7 คู่สาย
                              แชร์ตามที่เซลล์ว่า
                              จะเห็นผลในเว็บนอก

Comment

Working...
                              X