Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ Galaxy8600GTS Overclock เชิญทางนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมว่ายกไปที่ร้านทั้งเครื่องดีกว่ามั้งครับแล้วลองเล่นเกมส์ดูเลยถ้าเป็นก็เคลมครับเพราะมัรรันไม่ได้ตามเสปกครับ เพราะเทสแค่การใช้งาน 2D นั้นไม่กินกำลังการ์ดเท่าไหร่ครับต้องลอง 3D ครับ

Comment

Originally posted by chillchill View Post
      ผมว่ายกไปที่ร้านทั้งเครื่องดีกว่ามั้งครับแล้วลองเล่นเกมส์ดูเลยถ้าเป็นก็เคลมครับเพราะมัรรันไม่ได้ตามเสปกครับ เพราะเทสแค่การใช้งาน 2D นั้นไม่กินกำลังการ์ดเท่าไหร่ครับต้องลอง 3D ครับ

ขอบคุณครับ...เดี๋ยวยกแล้วได้ผลยังไงจะมา บอกเล่าสู่กันฟังครับ

Comment

Working...
      X