Announcement

Collapse
No announcement yet.

เหลือเชื่อ 8800GT เหลือแค่ 4660.-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เหลือเชื่อ 8800GT เหลือแค่ 4660.-

ตามชื่อกระทู้เลยครับ พอดีผมเข้าไปเช็คราคาของ ผมเห็นทีแรกยังตกใจเลย
    นึกว่ามองผิดเป็น 8600GT แต่ก็ไม่ใช่ เป็น 8800GT จริงๆด้วย แถมประกัน LT อีก
    ไม่รู้ว่ายี่ห้อนี้เป็นยังไงนะ แต่ผมก็สั่งตัว 8600GT 1G มาใช้ที่ทำงานตัวนึง เพราะเห็นว่า
    ถูกดี และได้ประกัน LT ด้วย... ถ้ามันออกก่อนหน้านี้สักหน่อย
    ผมคงเอาตัว 8800 นี่แหละ ต่างกันไม่กี่ร้อยเองครับ..
    Attached Files

ตัวนี้ G อะไรครับ

Comment

Originally posted by zero_za View Post
      ตัวนี้ G อะไรครับ
      512M 256bit G92 นะ

Comment

****เข้

Comment

มันมีของจริง ๆ หรือเปล่า
          ผมล่ะเบื่อร้านพวกนี้จริง ๆ
          พรุ่งนี้จะไปถามให้ เพราะจะไปเซียร์

Comment

รูได้ไง ของค้าง stock ป่าวอาจเป็น G80 ก็ได้ท่าไปถามที่ร้านขายมันก็บอก G92 หมดแหละใครจะมาบอกว่า G80
            ต้องลองจนกว่าจะได้เสียบใช้จริง
            Last edited by scops; 28 May 2008, 22:29:02.

Comment

ลงราคาผิดมั้ยเนี่ย

Comment

Originally posted by scops View Post
                รูได้ไง ของค้าง stock ป่าวอาจเป็น G80 ก็ได้ท่าไปถามที่ร้านขายมันก็บอก G92 หมดแหละใครจะมาบอกว่า G80
                ต้องลองจนกว่าจะได้เสียบใช้จริง
                เช็คแล้ว G92 ครับ เพราะเป็นกระบวนการผลิตที่ 65 nm G80 มีเฉพาะ 90 nm ครับ

Comment

Originally posted by farsai.net View Post
                  เช็คแล้ว G92 ครับ เพราะเป็นกระบวนการผลิตที่ 65 nm G80 มีเฉพาะ 90 nm ครับ

Comment

ข่าวดี

Comment

Originally posted by scops View Post
                      8800GT นั้นเขาทำมาเฉพาะแค่ G92 ครับ
                      ส่วน G80 นั้นมัน 8800 รุ่นเก่าครับ
                      ไม่มีหรอกครับ 8800GT ที่เป็น G80
                      ถ้าไม่เชื่อก็ลองไปหาดูได้เลยครับ...

Comment

น่าจาเปงการโฆษณาให้มีคนมาดูเว็ปเยอะๆ

4600 ขายต้องขาดทุนแน่ๆ

Comment

น่าจะจิงนะคับ8800gtรุ่นอื่นผมยังเห็น5200+เลย

Comment

เคยมีกรณีแบบนี้กับ 9600gtใช่ม๊ะ ที่ ราคา 3000เศษ - -

Comment

หน้าแตกเลยชินะ ดำน้ำเถียง รอมันเหลือ 3000 ก่อนละกัน *0*

Comment

Working...
                              X