Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชุดนาโน ไม่ได้มีแค่ 4 คน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชุดนาโน ไม่ได้มีแค่ 4 คน

จาก Warhead มีกำลังเสริมมาช่วย ใส่ชุดนาโน มา 5-6 คน

ตอนแรกนึกว่ามีแค่หน่วยพวกโนเมตอย่างเดียว

มาอีกกระทู้นึงแล้ว -*- มาแนวเดียวกะท่าน Auto HD เลย
    บลาๆๆ
    ท่านนิ Crysis เข้าสิงเลยนะเนีย
    เบื่อและคับ crysis
    ผมรอ DLC GTA IV ชุดแพคคู่ DVD9 ลง Xbox360 ปลายปี อย่างเดียวปีนีั้
    ปีหน้า รอ DeadRising 2 กะ Crysis 2 คับ Crysis 1 กะ 1 เสริม เบื่อโครตเลยคับ งิงิ
    Last edited by 645ci; 28 May 2009, 21:12:40.

Comment

รู้ตั้งนานแล้วครับ...

Comment

นานแล้วนะครับนั้น

Comment

งั้นผมขอโทษละกัน ที่มาคุยเรื่อง เชยๆๆ เก่าๆๆแบบนั้น
          เห็นหลายคน ไม่พอใจ ผมเลิกละกัน

Comment

ผมขอโทษละกัน ที่พูดเรื่องเก่าๆๆๆๆๆๆๆ เชยๆๆแบบนั้น ผมแค่ต้องการคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็นแค่นั้น

เห็นหลายคนไม่พอใจ ก็ จะไม่ทำอีก ได้เกมส์ใหม่แล้วลืมเกมเก่า

Comment

ไม่ใช่ไม่พอใจครับ
              แต่กระทู้ของคุณมันเป็นอะไรที่เค้ารู้กันอยู่แล้ว
              หรือไม่ได้มีความแปลกใหม่อะไร หรือที่คนอ่านต้องพูดว่า " เออ แล้วทำไม "

กระทู้ Crysis ก็ตั้งได้ครับ ถ้ามีปัญหาอะไรจริงๆ หรือ
              ถ้าคุณเล่น Crysis แล้วไปเจอก็อตซิล่า (เปลี่ยบเทียบ)
              หรืออะไรที่คิดว่าคนอื่นๆที่เล่นไม่ทันสังเกตุแต่น่าสนใจ ก็เอามาให้เค้าได้ดูกันชัดๆ

เกมส์นี้ผมก็ชอบครับ
              จะเก็บมันไว้ในความทรงจำตลอดไปแน่ ที่เด็กคนนึงต้องเก็บตังซื้อการ์ดจอมาเปลี่ยนเพื่อเล่นเกมส์นี้ในจบ

Comment

หรอ.....แล้วยังไงต่ออะ

Comment

Originally posted by Napart View Post
                  ผมขอโทษละกัน ที่พูดเรื่องเก่าๆๆๆๆๆๆๆ เชยๆๆแบบนั้น ผมแค่ต้องการคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็นแค่นั้น

เห็นหลายคนไม่พอใจ ก็ จะไม่ทำอีก ได้เกมส์ใหม่แล้วลืมเกมเก่า

ทำไมต้องขนาดนั้นด้วยเฮ้อ

Comment

แหมๆ ได้เกมส์ใหม่เเล้วลืมเกมส์เก่า ผม่า comment อื่นๆเค้าก้อไม่ได้ว่าไรคุณมากมายนะครับ คือเพียงเเต่ มันไม่ได้สังเกตุยากขนาดที่ต้องมาตั้งกระทู้ไรเลยคับ

Comment

ไอนี่ไม่เลิก เพิ่งได้เล่นเพิ่งเห่อ เขาเล่นกันจนเบื่อกันหมดและ เห็นหลายกระทู้และ ขอหน่อยๆ

Comment

คนไทยเหมือนกันพูดกันดีๆ

Comment

ทำไมต้องด่ากันด้วยคับไม่เข้าใจ เค้าก็อยากให้เห็นชุดนาโนหลายๆคนเผื่อบางคนไม่รู้ไง ไม่น่าด่ากันนะเรื่องแค่นี้ - -

Comment

เอาน่า เขาพึ่งอัพคอมฯมา (อันนี้เดาเอาเอง)

Comment

ทำไมต้องว่ากันด้วย ผมยังจำชื่อไม่ได้เลยว่ามีใครมั่ง

Comment

Working...
                              X