Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปลี่ยนสายครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปลี่ยนสายครับ

ไม่ทราบว่า ถ้าเกิดจะเปลี่ยนสายที่เส้นใหญ่ๆนี่ แล้วรูเสียบมันเล็กกว่าสาย จะทำยังไงดีครับ เอากระดาษทราบขัดปลายๆขั้วให้เล็กๆ ประสิทธิภาพจะลดลงไปไหมครับ แล้วถ้ามันไม่ลด เอาสายสองสายมาตีคู่เข้าช่องเดียวกันเลยมันจะดีกว่าสายเดียวไหมครับ อยากทราบครับ

Originally posted by clound View Post
    ไม่ทราบว่า ถ้าเกิดจะเปลี่ยนสายที่เส้นใหญ่ๆนี่ แล้วรูเสียบมันเล็กกว่าสาย จะทำยังไงดีครับ เอากระดาษทราบขัดปลายๆขั้วให้เล็กๆ ประสิทธิภาพจะลดลงไปไหมครับ แล้วถ้ามันไม่ลด เอาสายสองสายมาตีคู่เข้าช่องเดียวกันเลยมันจะดีกว่าสายเดียวไหมครับ อยากทราบครับ
    เปลี่ยนขั้วสิครับ ^^ เจาะเปลี่ยนเป็น Banana เลย

Comment

Originally posted by Aeromancer View Post
      เปลี่ยนขั้วสิครับ ^^ เจาะเปลี่ยนเป็น Banana เลย

ต่อตรงเลยดีไหม

Comment

สงสัยต่อตรงจะดีกว่านะครับ

Comment

Working...
        X