Announcement

Collapse
No announcement yet.

PURE ยาแก้ไอ ออกแล้วนะจ๊ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PURE ยาแก้ไอ ออกแล้วนะจ๊ะ

PURE ภาพสวยเสียงดี อีกเกมส์ เอาไว้เล่นแก้เซ็งต้อนรับวันหยุดเสาร์-อาทิตย์
    ตัวเกมส์และยาแก้ไอ พบได้แล้วตามเว็บบิตชั้นนำ

ปล.สนับสนุนซื้อของแท้กันนะครับ แต่ถ้าของแท้ยังไม่ออกก็เอาแบบเทียมๆไปลองเล่นกันก่อน
    Attached Files

ภาพสวยดีน่าเล่นครับ เดี๋ยวลองจัดมาเล่นดีกว่า ท่าจะสนุก อยากหาเกมแปลกๆมาลงเครื่องอยู่พอดี กำลังเบื่อๆFPSอยู่เลย
    Last edited by onizika01; 21 Sep 2008, 04:15:43.

Comment

มีม้ายูนิคอร์นด้วยหรอ เท่ห์ดี อิอิอิ

Comment

แผ่นแท้ในไทยมีขายป่าวครับ เกมดีๆ อย่างนี้ต้องสนับสนุนครับ จะได้มีถาคต่อๆ ไปให้เล่นอีก

Comment

Originally posted by SlipBizkit View Post
          มีม้ายูนิคอร์นด้วยหรอ เท่ห์ดี อิอิอิ
          รูปปั้นน่ะครับ ทำซะเหมือนเลย
          ส่วนแผ่นแท้ก็ต้องรอฟังข่าวจาก zest.co.th นะครับ น่าจะไม่นานนี้

Comment

Originally posted by pikky_potter View Post
            รูปปั้นน่ะครับ ทำซะเหมือนเลย
            ส่วนแผ่นแท้ก็ต้องรอฟังข่าวจาก zest.co.th นะครับ น่าจะไม่นานนี้
            ไม่ทักกันเลยเน้อ

Comment

Originally posted by kakkie View Post
              ไม่ทักกันเลยเน้อ
              ถ้าใครไม่อยากเสียเวลาโหลด เน็ตช้า เปลืองค่าไฟ และอยากได้แผ่นสกรีนสวยๆ ปกงามๆ กับอีตานี่ก็มีนะ เกมส์เค้าเยอะเชียวแหละ staygamesดอทinfo

ปล. ไม่กล้าทักคนรวยหรอก

Comment

หงะ มีลง PC ด้วยหรอเนี้ย นึกว่ามีแต่ PS3

งืม แต่ว่า รอ Fuel ดีฟ่า หุหุ

Comment

ขอมั่งได้มั้ยครับนี่ อิอิ PM มาให้ผมมั่งก็ดีนะ

Comment

Working...
                  X