Announcement

Collapse
No announcement yet.

7300GT Maxx กับ 1650 Pro AGP

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 7300GT Maxx กับ 1650 Pro AGP

ในระดับ 256MB 128BIT ตัวไหนน่าเล่นครับหรือจะเป็น 7600GS ดีครับ

7600GS เลยคับ เอา ddr3 ด้วยนะ

Comment

ตามกระทู้ที่ 2 เลยครับท่าน

Comment

ถ้าดูราคราแล้ว ถ้าคุณไม่ได้เล่นเกมส์อะไรหนักๆ ใช่แค่ 7300gt max ก็น่าจะโอเคแล้วครับ คุ้มค่าตัว
        ---------------------
        7600gs ddr3 แรงขึ้น แต่คุณก็ต้องเพิ่มเงินขึ้นไปอีกพอสมควรเลยครับ

Comment

Originally posted by guru View Post
          ถ้าดูราคราแล้ว ถ้าคุณไม่ได้เล่นเกมส์อะไรหนักๆ ใช่แค่ 7300gt max ก็น่าจะโอเคแล้วครับ คุ้มค่าตัว
          ---------------------
          7600gs ddr3 แรงขึ้น แต่คุณก็ต้องเพิ่มเงินขึ้นไปอีกพอสมควรเลยครับ
          ตามท่าน Guru

Comment

แล้วแต่ชอบค่ายไหน เพราะมันพอๆกัน จะเอา7600GS ก้แล้วแต่งบท่านอีกที

Comment

ถามคนข้างๆ จิว่าอันไหนดี
              Last edited by Guitar_blues; 7 Jan 2008, 12:21:09.

Comment

7300 GT ซื้อได้ที่ไหนครับและราคาเท่าไหร่ครับผม

เย็นนี้จะไปซื้อแล้วเพราะเล่นเกมส์ใหม่ๆไม่ได้เลยครับ

ของเก่า Shader 2.0 เองง่ะ

Comment

7300GT ครับ

Comment

http://www.hwhinter.com/price_show2.php

Comment

Working...
                    X