Announcement

Collapse
No announcement yet.

case Raidmax Sagitta ใช้ดีไหมคับมา แนะนำหน่อย..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• case Raidmax Sagitta ใช้ดีไหมคับมา แนะนำหน่อย..

อยากถามว่า เนื้องาน แข็ง ความสูง ความ กว้างใช้ไำด้ไหม ใครใช้อยู่มาบอกผมหน่อย

แล้วถ้าเทียบกับ Coolermaster Centurion 5 คุณภาพพอๆกันไหม

ไปดูของผมได้ที่http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=407489

เนื้องานก็ สีคุณภาพดีครับดำเงางาม เหล็กไม่แข๊งอ่ะกดๆดูแล้วรู้สึกได้ ลอยต่อ ลอยตัด ก็เนี๊ยบดีครับ
    ใส่กาดจอได้ยาวสุดก็ 8800GT ถ้าพวกHD4850 GF9800 GTX+ จาใส่ไม่ไ้ด้ครับ ติดช่องHDD

ถ้าแบบงานเนีบนๆ คุณถาพก็Cooler Masterเลย แต่แพง ผมซื้อตัวsagittaมาก็ถือว่าคุ้มครับ

Comment

ในราคาที่ 1xxx-2xxx ก็ถือว่าคุ้มค่ากับความทน และ ความสวยครับ

Comment

สวยดี ดีไซ การหมุนเวียน อากาศง่าย เข้าหน้า ออกหลัง
        Attached Files

Comment

^^^^

ทำไมฝาข้างท่านกลับหัวหรอครับ

Comment

มันติดซิ้งไง พัดลมมันค๊ำ

Comment

ในความคิดผมนะ มันก็เคสธรรมดานี่แหละ

ถ้าไม่ถูกใจ ก็ไปหาซื้ออันถูกๆมา mod เองเลย.....ได้ตามต้องการ

Comment

Originally posted by ZeeDZAAZ View Post
                สวยดี ดีไซ การหมุนเวียน อากาศง่าย เข้าหน้า ออกหลัง
                นี่ๆ ท่านครับ ปิดฝาแบบนั้นการ์ดไม่ร้อนหรอ ผมปิดอ่ะ ขนาดไม่ได้เล่นเกม มันร้อนถึง 60-63 องศาเลย

ถ้าเล่นเกมคงไม่ต้องพูดถึง หรือว่า ท่านย้าย พัดลมฝาข้างให้เป็นแบบนั้นแล้วมันไม่ร้อน

ตอนนี้ผมเปิดโล่ง ใช้ ฮิตาชิเป่า เย็นสบาย
                ปล.ผมใช้ Sagitta 2

Comment

แล้วถ้าตัวนี่ เที่ยบกับ Coolermaster Centurion 5 อันไหนพอจะ น่าเล่นกว่า

Comment

ถ้าเป็นผมนะ ตอนนี้ไปซื้อ CM 690 มาใช้ดีก่า ใหญ่.คุ้ม...2500-2900 ห้อง IT Market มีมือ1 ขายอยู่ 2 ท่านอ่ะ หาๆดูดิ

Comment

iCute 901 ก็ดีนะ 1750-1900 กว้างดี แค่มันเก็บรอยตัดไม่เนี้ยบนะ ไปตะไบเอง นิดนึง ไม่คนหรอก แต่มันสาก ๆ55+

Comment

และสู้ๆๆ CM690 ได้ป่าวๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by parnatiwat View Post
                          iCute 901 ก็ดีนะ 1750-1900 กว้างดี แค่มันเก็บรอยตัดไม่เนี้ยบนะ ไปตะไบเอง นิดนึง ไม่คนหรอก แต่มันสาก ๆ55+
                          ผมก็ เลงๆ อยุ๋้เหมือนกัน ตัวนี่งะ เสาร์ นี่จะไปซื้อแล้ว

Comment

ดัย ด้วย ไม่เกิน 2000 Case เอาไว้ใส่กาดยาวๆ ฟันธงหน่อยๆ

Comment

Originally posted by spash View Post
                              ดัย ด้วย ไม่เกิน 2000 Case เอาไว้ใส่กาดยาวๆ ฟันธงหน่อยๆ
                              ถูกคิดเหมือนกันเลย

Comment

Working...
                              X