Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามแบบโง่ๆเลยVSTA ที่มาจากAsrock ALiveNF6G-VSTA มันแปลว่าอะไรหรอคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามแบบโง่ๆเลยVSTA ที่มาจากAsrock ALiveNF6G-VSTA มันแปลว่าอะไรหรอคับ

ผมสงสัยคับว่า Asrock ALiveNF6G-VSTA
    VSTA มันหมายความว่าไงคับ มันคือไรคับ
    เคยจดไว้แต่หาไม่เจออะอยากรู้อะคับ

ไม่ใช่ หมายความว่า VISTA หรอกหรอ

Comment

V=Vga(Onboard) S=SataII T=thermal design A=Audio(Onboard)

ล้อเล่นนะ อาจจะหมายถึงลรองรับ vista ก็ได้

Comment

Originally posted by Zepherous View Post
        V=Vga(Onboard) S=SataII T=thermal design A=Audio(Onboard)

ล้อเล่นนะ อาจจะหมายถึงลรองรับ vista ก็ได้
        V=Vga(Onboard)
        S=SataII
        T=thermal design
        A=Audio(Onboard)
        อาจจาใช่กะได้นะ

Comment

ผมว่าวิสต้านะ เคยได้ยินจากไหนไม่รุ้

ลืมมมม

Comment

ยังไม่ค่อยกระจ่างดันๆ

Comment

อิอิ....

Comment

Originally posted by Zepherous View Post

เหอๆ อาจจะใช่ก็ได้ ใครจะไปรู้ 55+

Comment

V= View (วิว)
                  S= Sao (สาว)
                  T= Thee (ที่)
                  A= Arb oob nwood (อาบ อบ นวด)

สรุปแล้ว ยิ่งดูยิ่งเสียวครับ....

Comment

VSTA = Visual Studio Tools for Applications
                    เมนบอร์ดที่ต่อท้ายด้วยข้อความนี้ เน้นประสิทธิภาพด้าน กราฟฟิค ดีไชน์ (ทั้งภาพ และเสียง) ซึ่งร่วมอยู่ในเครื่องมือที่มีมาให้แล้วของ ไบออส ในเมนบอร์ดตัวนั้น ๆ ครับ
                    และหากต่อท้าย ในผลิตภัณฑ์อื่น ๆ ก็ ทำนองเดียวกัน รับรองคุณภาพด้านนี้โดยเฉพาะ (การรองรับ วิสต้า ก็คือตัวหนึ่งในชุดเครื่องมือนี้เช่นกัน) สนใจ search คำนี้ไน เวปได้เลยครับท่าน?

Comment

สงสัยเหมือนกัน น่าจะเป็น ตามข้างบนว่า

Comment

ขอบคุณทุกๆท่านสำหรับความรู้คับ

Comment

มันเป็นแบบนี้นี่เอง

Comment

Originally posted by Tatui View Post
                            VSTA = Visual Studio Tools for Applications
                            เมนบอร์ดที่ต่อท้ายด้วยข้อความนี้ เน้นประสิทธิภาพด้าน กราฟฟิค ดีไชน์ (ทั้งภาพ และเสียง) ซึ่งร่วมอยู่ในเครื่องมือที่มีมาให้แล้วของ ไบออส ในเมนบอร์ดตัวนั้น ๆ ครับ
                            และหากต่อท้าย ในผลิตภัณฑ์อื่น ๆ ก็ ทำนองเดียวกัน รับรองคุณภาพด้านนี้โดยเฉพาะ (การรองรับ วิสต้า ก็คือตัวหนึ่งในชุดเครื่องมือนี้เช่นกัน) สนใจ search คำนี้ไน เวปได้เลยครับท่าน?
                            น่าเชื่อถือแฮะ สงสัยจะจริง ขอบคุณที่ให้ความรู้ครับ

คิดมาตั้งนานว่าคือ Vista เห็นเว็บมันโปรโมตเยอะอ่ะ ว่าใด้ Cer. Vista

Comment

Working...
                            X