Announcement

Collapse
No announcement yet.

โชว์ลาว!!วันนี้ตอน"มาดูเครื่องมือถอดหัวMolexอันแสนง่ายกันเถิด"แถมวิธีถอด3พินพัดลมด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เจ๋งเลยพรรคพวก แบบนี้สบายมือเลยไม่ต้องเล็งให้ตาเหลือก +10กระโหลก

แต่...รูปนี้ในวงอะ ผงไรหว่า

เผ่นละ เทสต์แรปเตอร์ดีก่า อิอิ

Comment

สว่านท่าซื้อมาเท่าไหร่อะแบบนี้งะ

Comment

Originally posted by Merfo View Post
        ใช้กล้องอะไรรุ่นไหนถ่ายครับเนี่ย
        โอลิมปัส รุ่น ฉลองกรุงศรีอยุธยา
        Originally posted by OoKengZaoO View Post
        อีก 1 ผลงานที่มันสมองอันน้อยนิดของตาเองได้สร้างคาวมสำเร็จให้แก่พวกเรา
        สมองเม็ดถั่ว
        Originally posted by immortalpao View Post
        แล้วแบบ 3 พิน ตัวเมียถอดยังไงครับ
        ตัวเมียมีหลายแบบครับ ส่วนมากยึดแทน แแบลอยที่ผมมีก็บัดกรีเอาเลยครับ เพราะมันเป็นพินเล็กๆ3อัน
        Originally posted by dukdikza View Post
        เจ๋งเลยพรรคพวก แบบนี้สบายมือเลยไม่ต้องเล็งให้ตาเหลือก +10กระโหลก

แต่...รูปนี้ในวงอะ ผงไรหว่า

เผ่นละ เทสต์แรปเตอร์ดีก่า อิอิ
        ไม่รู้ง่ะ หยักใย หรือขนแมวหว่า

เอาแร๊พเตอร์มาดูหน่อย อยากเห็น

Originally posted by paolovelove View Post
        สว่านท่าซื้อมาเท่าไหร่อะแบบนี้งะ
        3-400 ไม่เกินนี้ครับ ห้างแม๊กโคร คุณภาพ สมราคา ประกัน 6เดือน

Comment

เทสต์อยู่ ลงวินโดว์เสร็จคืนนี้มาให้ดู

Comment

คำอธิบายออกแนว 18+ อิอิ

Comment

เอาเสียบ USB เทสต์ให้ดูเล่นๆนะตาเอก เดี๋ยวไปลงวินโดว์ก่อนละ

Comment

555+ ออกง่ายจัง กรั่กๆๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by dukdikza View Post
                  เทสต์อยู่ ลงวินโดว์เสร็จคืนนี้มาให้ดู

Originally posted by piyanat_love View Post
                  คำอธิบายออกแนว 18+ อิอิ
                  ชอบง่ะ
                  เอาเสียบ USB เทสต์ให้ดูเล่นๆนะตาเอก เดี๋ยวไปลงวินโดว์ก่อนละ

เอาตัวเป็นๆมาดูเจ๊ะ อยากเห็น
                  Originally posted by maxx2007 View Post
                  555+ ออกง่ายจัง กรั่กๆๆๆๆๆ

Comment

เข้ามาฮา คำบรรยาย

Comment

บรรเจิด

Comment

กระทู้ดี มีคุณภาพ อีกแล้วครับท่าน

Comment

ตัวจริงไม่สวยเลย หนา ใหญ่เทอะทะ แถมเป็นแค่ SATA I เอง มีดีที่เร็วกว่าเดิมอะ
                          ไว้จะถ่ายรูปมาให้ดูนะ เตรียมกล้องไม่ทัน(มันแฮ๊งค์)ยัดใส่เคสไปละ

Comment

สว่านท่าใส่ดอกเล็กสุดได้เท่าไหร่และใหญ่สุดได้เท่าไหร่อะครับ และในโชว์ ติดหลอดให้พัดลมท่านใช้ตัวนี้เจาะมะครับ

Comment

เห้ยเพิ่งทิ้งลำโพงไป .... - - -*

พระจ้าว ไอเดียสุดยอดเลยครับพี่

Comment

นวัตกรรมจากลุงเอก แหล่มมั้ยครับพี่น้อง 55555 เสาวิทยุทรานซิสเตอร์ ก็มีประโยชน์ครับ กิกิ

Comment

Working...
                                X