Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อ720ร้านไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อ720ร้านไหนดีครับ

ผมจะซื้อphenom ll x3 720be แต่ไม่รู้ซื้อร้านไหนดี
    ร้านBig IT ราคา5,200 แต่ไม่รู้ประกันกี่ปีแล้วของอะไรcom7หรือdcomหว่า รบกวนผู้รู้บอกหน่อยนะครับ

อีกร้าน คือAdvice ราคา5250 ประกัน5ปี ประกันอะไรไม่รู้ครับ

แล้วก็ร้านJib5450ประกัน3ปี Dcom <ตัดทิ้ง

คือว่าผมอยากได้com7 แต่ในเวปไม่มีบอกเลยว่าประกันของอะไร รบกวนผู้รู้ตอบหน่อยครับกำลังจะไปซื้อจันทร์นี้แต่ละเวปไม่มีบอกเลยว่าประกันของอะไร-.-

ดันจ้าาา

Comment

ประกัน3 ปีของ com7 ครับ Bigit banana it เครือcom7หมด

Comment

ซื้อ BIG IT คับเวลาเครมง่าย เร็วดี คับ ไม่เรื่องมากเหมือนอีกเจ้า

Comment

อ่าขอบคุณจ้า ราคาลงพอดีเลย 5200แล้ว *0*

Comment

Advice ประกัน ASYS
            sigpic
            -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
            -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
            งดแรงชั่วคราว

Comment

ดีนะเวลาซื้อไม่ค่อยคิดมากกว่า เวลาซ่อม ประกันไหนจะดีกว่ากัน
              ก็เลยพลอยโชคดีไปด้วย ไม่เคยส่งซ่อมอะไรเลย ตลอดที่เล่นคอมมา
              (ขายทิ้งก่อนมันพังละมั้ง สเปคนึงใช้ไม่เคยเกินปี 555)

Comment

Originally posted by Sumomo View Post
                ประกัน3 ปีของ com7 ครับ Bigit banana it เครือcom7หมด
                Bigit banana itเนี่ยะราคาเดียวกันเปล่า ว่าจะไปเอาที่ฟิวเจอร์บางแคครับร้านกล้วย...

Comment

ถามอีกอย่างครับ ร้านBig ITนี่ ต้องสั่งจากเวปอย่างเดียวหรอครับ ไปซื้อที่หน้าร้านเลยได้มั้ยครับ แล้วราคาเท่ากันรึเปล่า หน้าร้านกับเวป

Comment

ราคาลด ถ้าสั่งจากเว็ปครับ ส่วนหน้าร้านคงยาก เว้นแต่พนักงานใจดีลดให้

Comment

Originally posted by tor_za View Post
                      Advice ประกัน ASYS

5 ปี ยาวๆครับ

Comment

ร้านใหนก็ซื้อๆไปเถอะ CPU มันไม่พังง่ายไหรอก ถ้าไม่ซวยจริง ว่ากันที่ 10 ปีขึ้นสำหรับอายุ มันเก่าซะจนเล่นไม่ไหวซะมากกว่าพัง

Comment

วันนี้ไปถอยx3 720 บานาน่า(com7)ที่ฟิวเจอร์บางแค,k6,200บ.ราคาหน้าเว็ปเลย รุ่นใหม่มีซิงค์มาครบเลยครับ....เห็นมีx2 250ด้วย3,180บ.

Comment

Originally posted by big111 View Post
                            วันนี้ไปถอยx3 720 บานาน่า(com7)ที่ฟิวเจอร์บางแค,k6,200บ.ราคาหน้าเว็ปเลย รุ่นใหม่มีซิงค์มาครบเลยครับ....เห็นมีx2 250ด้วย3,180บ.
                            มัน5200ไม่ไช่หรอครับ .-. ท่านสั่งจากในเวปก่อนหรือไปซื้อเลยอ่าครับ แล้วซิ้งนี่ยังไงครับ บอกหน่อยอิๆ

Comment

Originally posted by beezajungka View Post
                              มัน5200ไม่ไช่หรอครับ .-. ท่านสั่งจากในเวปก่อนหรือไปซื้อเลยอ่าครับ แล้วซิ้งนี่ยังไงครับ บอกหน่อยอิๆ
                              อ้าวลงผิดไป5,200บ.ครับ เรื่องซิงค์เนี่ยะเห็นมีคนบอกว่ารุ่นแรกๆจะไม่มีมาให้แต่รุ่นใหม่ๆมีมาให้แล้วครับ แล้วไอ้เรื่องไปซื้อนี่พอดีไปลองเดินเฉี่ยวไปดูเห็น720beแว็ปๆเลยขอยิงราคาดู5,200บครับประกันcom7ด้วยเอาเลยไม่ต้องลังเลเพราะมันราคาหน้าเว็ปเลย.....

Comment

Working...
                              X