Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากหา MainBoard มาใส่ E5200 ช่วยแนะนำทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากหา MainBoard มาใส่ E5200 ช่วยแนะนำทีครับ

อยากหา MainBoard มาใส่ E5200 ช่วยแนะนำทีครับ มีงบ 2000+-200 ครับ เอามาเล่นเน็ต เล่นเกม ปกติครับ OC นิดหน่อยครับ

ผมก็ใช้ e5200 เหมือนกันครับ
    แต่ผมใช้ MB ของ Asus P5KPL-SE ประมาณ 2500- มั๊ง!?!
    ยังไงรอท่านที่เทพๆมาแนะนำละกัน

Comment

Originally posted by dtt5 View Post
      ผมก็ใช้ e5200 เหมือนกันครับ
      แต่ผมใช้ MB ของ Asus P5KPL-SE ประมาณ 2500- มั๊ง!?!
      ยังไงรอท่านที่เทพๆมาแนะนำละกัน
      ตัวนี้เป็นบอร์ดตัวเล็ก หรือ ตัวใหญ่ครับ เห็นใส่แรมได้ 2 สล๊อต ใช้ดีใหมครับ แต่ผมมีแรม 4 ตัวครับ

Comment

Gigabyte ครับ G31 ถึงจะใส่แรมได้ 4ช่องครับ

ระวังโรคความจำเสื่อมด้วยนะครับ อิอิ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
          Gigabyte ครับ G31 ถึงจะใส่แรมได้ 4ช่องครับ

ระวังโรคความจำเสื่อมด้วยนะครับ อิอิ
          ระวังโรคความจำเสื่อมด้วยนะครับ มันคืออะไรครับท่าน วิกร ครับ

Comment

โรคไม่จำใบออสเวลา OC ครับ ถ้าไม่ OC ก็ไม่มีโอกาศเจอครับ

Comment

G31 โอเคคับแต่ EP31 โดนมาแล้วกับตัว ถ้าจาเล่น EP31 หาประกัน synnex ไว้หน่อยก็ดีคับ [เคลมง่ายหน่อย]

Comment

Working...
              X