Announcement

Collapse
No announcement yet.

Flash Drive ของยี่ห้อไรดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Flash Drive ของยี่ห้อไรดีครับ

ขอบคุณครับ

คำตอบมันอยู่ที่นี่แล้วครับ

คลิกเลย

Comment

Kingston Data Traveller II ผมว่าพลาสติกมันแน่นดีครับ ผมเคยเตะไปเต็มๆ กระเด็นไป 2-3 เมตร เอามาเสียบมันยังไม่พังเลยครับ
      -------------------------
      ตรงข้ามกับยี่ห้อคิงแม็ค ผมแค่เตะเฉี่ยวๆ มันกระเด็นไปนิดเดียว พลาสติกหักครึ่งเลยครับ เขาทำมาเปราะบางมากๆ

Comment

ผมว่า kinston ทนดีครับ apacer เคยใช้ ดูมัน บางๆ ไงไม่รู้

Comment

ของผมไม่เน้นยี่ห้อ เน้นใช้การได้ เหอๆ

Comment

ถ้าไม่ซื้อความจุเยอะเกิน2กิ๊กไม่ต้องสนใจเรื่องความเร็วก็ได้ครับเลือกตัวที่แข็งแรงยี่ห้อเชื่อถือได้แล้วกัน
            แต่ถ้าเยอะๆเวลาโอนไฟล์ทีก็รอจนเบื่อได้นะ

Comment

ผมชอบ apacer ครับ ใช้มาหลายตัวแล้ว ไม่เคยมีปัญหา แต่ของ kingston ซื้อมาตัวแรกก็เจ๊งเลย สงสัยดวงแตก - -a

Comment

Originally posted by guru View Post
                Kingston Data Traveller II ผมว่าพลาสติกมันแน่นดีครับ ผมเคยเตะไปเต็มๆ กระเด็นไป 2-3 เมตร เอามาเสียบมันยังไม่พังเลยครับ
                -------------------------
                ตรงข้ามกับยี่ห้อคิงแม็ค ผมแค่เตะเฉี่ยวๆ มันกระเด็นไปนิดเดียว พลาสติกหักครึ่งเลยครับ เขาทำมาเปราะบางมากๆ
                ท่านชอบเตะแฟชไดร์เล่นหรอครับ เห็นเตะบ่อยจัง อิอิ

ยี่ห้อมิกกี้เม้าส์ครับ น่ารักมากมาย ซื้อให้แฟนไปตัวละ 2G 8xx.-

Comment

ผมว่าของ Kingston ก็ดีนะครับใช้อยู่ 2 G

Comment

Kingston 2-in-1 USB Flash Drive + Card Reader (อ่าน SD/Mini SD/Micro SD/MMC/DV-RSMMC)

1GB 640.- / 2GB 1,180.
                    Attached Files

Comment

Kingston Micro SD Card 1GB (ประกัน Lifetime) + USB Reader (ประกัน 2 ปี) อยู่ในแพ็คเดียวกัน ราคา 650.-
                      Attached Files

Comment

ตอนนี้ใช้ Apacer 512 อยู่ครับ กำลังหา 2 กิ๊กอยู่ แต่ยังเลือกรุ่นไม่ได้

Comment

Kingston Data Traveller II ทนจริงๆ

Comment

Kingston Data Traveller 2 Gb ใช้อยู่นายสาวซื้อให้ ประกัน 5 ปี เต็ม ๆ

Comment

ผมเพิ่งซื้อมา Kingston Data Traveller 1 Gb ราคา 299 บาทเองครับ ถูกดีครับ แถมประกัน 5 ปีอีกด้วย หุหุหุ

Comment

Working...
                              X