Announcement

Collapse
No announcement yet.

ยุทธการดับร้อน ชิปเซต Alive7 (เอากะชาวบ้านเขาหน่อย อิอิ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สร้างสรรค์ดี

Comment

ชอบใจการเรียงคำพูดอ่ะ เล่าซะเห็นภาพตรงหน้าไปเลย ได้อารมณ์จริงๆครับ อิอิ

Comment

เย็นๆๆๆ เริ่มหนาวแหละ

Comment

Originally posted by spiderman3 View Post
          ว้าก!!!!! นั้น cpu ผมนะท่าน pann เอาของผมไปทำไม อิอิ ชมหน่อยท่านเนี่ยความคิดสร้างสรรค์ดีครับ
          แหะๆ ไม่ไหวแล้วท่านแมงมุม ยิ่งเข้าหน้าร้อนแล้วด้วย รู้ว่าชิปมันทนได้ ไม่งั้นคงเจ๊งกันทั้งประเทศแล้ว
          บังเอิญเป็นคนกลัวฟลุ๊ค เลยกันไว้ก่อน

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
          ของผมก็ร้อน แต่ฮีทไปท์มันเล่นรวบทั้งแผง ทำไรไม่ใด้

ไช้ใด้หนิ งานโหดดี ฮุๆ

ถ้าเป็น(ของ)ผมจะขัดฐานมันให้บางกว่านั้น
          ครับตามหัวกระทู้ ยุทธการดับร้อนแบบแตกหัก
          ในใจผมแต่ต้นเลยครับ อยากจะตะไบฐานมันออกครึ่งนึง
          ความร้อนที่ฐานคงระบายขึ้นไปที่ฟินมันได้เร็วอีกหน่อย
          แต่หลังจากเดินหากล่องชุดตะไบไม่เห็น เลยเซร็งอย่างแรง
          ไม่รู้ นักเลงที่ไหนมาแอบสอยไปแว้ว หึ ทิ้งตะไบหางหนูเท่าก้านไม้จิ้มฟันไว้ให้อันเดียว

Originally posted by OoKengZaoO View Post
          เอามาดับร้อน ตาเอกได้ไหมครับ รู้สึกว่าตาเอกเค้าร้อนใจไงก็ไม่รู้หมู่นี้สาวๆหายหมด 555
          ดับร้อนแบบนี้ ซิงค์ซีพียูช่วยไม่ได้ มันต้อง ซิงสาวๆ เท่านั้น ฮา

Originally posted by buncha View Post
          สร้างสรรค์ดี
          ขอบคุณครับ ธรรมดาคนตกงาน ฟุ้งซ่านไปตามเรื่อง

Originally posted by agawin View Post
          ชอบใจการเรียงคำพูดอ่ะ เล่าซะเห็นภาพตรงหน้าไปเลย ได้อารมณ์จริงๆครับ อิอิ
          นี่ถ้านวลนางยังไม่ปิดตัว อารมณ์กระฉูดกว่านี้ 10 เท่า

Originally posted by immortalpao View Post
          เย็นๆๆๆ เริ่มหนาวแหละ
          รายงานอุณหภูมิ ในระดับการใช้งานตามกิจวัตรเช่นเดิม เที่ยงแก่ๆ อยู่ที่ 40-42 ไม่เกิน ครับ

Comment

เยี่ยม

Comment

สวยครับ

Comment

สวยครับรอชมผลงานต่อไป

Comment

Originally posted by OoKengZaoO View Post
                  เอามาดับร้อน ตาเอกได้ไหมครับ รู้สึกว่าตาเอกเค้าร้อนใจไงก็ไม่รู้หมู่นี้สาวๆหายหมด 555
                  แซว จริง

Comment

แจ๋ม มากท่านนับถือคับ

Comment

Originally posted by tonkla View Post
                      เยี่ยม
                      โคราช

Originally posted by Cykorn View Post
                      สวยครับ
                      บุรีรัมย์

Originally posted by converseboy View Post
                      สวยครับรอชมผลงานต่อไป
                      อุบล

Originally posted by aekshow View Post
                      แซว จริง
                      ลาวแน่ๆ ตาเอก เอิ๊กๆ

Originally posted by Yakuza_ขาลีบ View Post
                      แจ๋ม มากท่านนับถือคับ
                      สกล
                      ---------------------------------------------
                      ถึงบ้านพอดี "อุดรจ๊ะ"

Comment

แหล่มครับท่าน

ไอเดียบรรเจิด

Comment

เฮฮา และ สร้างสรรค์

Comment

งานนี้การ์ดจอรุ่นพี่บิ๊กหมดสิทธิ์ครับ

Comment

ผมใช้ striker II formula ร้อนแรงเหมือนกัน เปิดมา nb=55 แล้ว ทำให้ด้วยสิครับ

Comment

แหล่มเลย

Comment

Working...
                                X