Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามครับ JAMO I300 ใช้มาอาทิตย์เดียว 13000 คุ้มไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Inventory View Post
    Edifier S330D ลองไปฟังที่ 1000tipได้คับ
    หรือสนใจมือสอง อายุไม่ถึงเดือน ติดต่อผมได้นะคับ อิอิ
    อ้าว ทำไมจะขายซะแล้วครับ

หรือจะมาเล่น S530D แทน อิอิอิ

Comment

Originally posted by ORiOri View Post
      อ้าว ทำไมจะขายซะแล้วครับ

หรือจะมาเล่น S530D แทน อิอิอิ

อยากจะไปเล่น S530Dแทน หนะคับ
      ขายไม่ได้ไม่เปนไร อิอิ

Comment

2.1ไม่เหมาะกับดูหนังนะครับ

ฟังเพลง โอเคเลย แจ่ม แต่ดูหนังเอา5.1 หรือ7.1 ดีกว่า

ปล.คอนโดของท่าน จขกท ช่างน่าอยู่จิงๆครับ

Comment

Originally posted by Inventory View Post
          อยากจะไปเล่น S530Dแทน หนะคับ
          ขายไม่ได้ไม่เปนไร อิอิ
          อิอิ อิอิ อยากเปลี่ยนs330เป็นs530pmมาครับ

Comment

Originally posted by tong1234 View Post
            อิอิ อิอิ อยากเปลี่ยนs330เป็นs530pmมาครับ

ระวังจะต้องเปลี่ยนกลับมา S530 อีกรอบนะครับ 5555

Comment

Working...
            X