Announcement

Collapse
No announcement yet.

xfx 9800GTX + (VS) GIGABYTE 9800GTX

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• xfx 9800GTX + (VS) GIGABYTE 9800GTX

xfx 9800GTX +

512mb ราคา 6,950

กับ

9800 GTX+ GIGABYTE

1g ราคา 6,670

อัน ไหน สวย กว่า ดี กว่า ระ บายความร้อน ดี กว่า ลังเล มากเลยคับ

ราคา ของ ร้าน JIB คับ ผม....

แนะนำเป็นของ XFX 9800GTX +

Comment

แนะนำเป็นของ XFX 9800GTX +(อันบน) ดีกว่าครับ
      เพราะ VGA CARD ตัวนี้เป็นรุ่น TOP แนะนำให้ใช้ของXFXเลยดีกว่าครับ
      แพงกว่านิดหน่อยแต่คุณดีกว่ามากเลยครับ
      เพราะตอนนี้ผมใช้ Geforce 9800GTX+ ของ Palit อยู่ พอมาเทียบกับ XFX 9800GTX + ของค่ายNvidia (ของน้องผม)
      ของผมเทียบไม่ติดแม้นแต่นิดเดียวเลยครับ
      เพราะฉะนั้นแนะนำให้ใช้ XFX 9800GTX + ของมันเลยดีกว่าครับ
      Confirm

Comment

เอา EVGA 9800GTX+ ล็อทใหม่จะดีกว่ามั้ยกินไฟน้อยกว่านะ
        เสียบ 6 พินช่องเดียวเอง

Comment

XFX ของเค้าดีจริง ^^

Comment

XFX ครับ สวยมาก

Comment

ขอบคุณมาก ครับ ผม ทุกท่าน เลยๆๆ

คงเลือก XFX และ อิอิ

Comment

Originally posted by adidashimax View Post
                เอา EVGA 9800GTX+ ล็อทใหม่จะดีกว่ามั้ยกินไฟน้อยกว่านะ
                เสียบ 6 พินช่องเดียวเอง
                ตัวยาว หรือ ตัวสั้นครับ..

Comment

Asus ครับดีๆๆใช้อยู่ อิอิ ๆๆ

Comment

ถ้าอยากได้ตัวใหญ่ๆ ยาวๆ xfx โลด

น้องไบร์ 1 g น่าจะเป็นตัวสั้นหมดนะครับ
                    Attached Files

Comment

ผมก็ใช้ XFX 9800GTX+ 2ตัว SLI แรงสุดๆๆแดกไฟสุดๆๆ มีข้อสังเกตครับ ถ้าซื้อหลัง กุมภาพันธ์ แล้ว คำว่า Geforce ตรงสันการ์ด จะไม่มี โลโก นะครับ ดูที่ออดินาริ่งโค๊ตตัวหลังสุด 02/09 นะครับ (และตัวการ์ดเองยาวมากๆๆ ผมทุบเคสให้งอถึงใส่ได้) ก็แล้วแต่ชอบครับ

Comment

Originally posted by zasikarn View Post
                        ผมก็ใช้ XFX 9800GTX+ 2ตัว SLI แรงสุดๆๆแดกไฟสุดๆๆ มีข้อสังเกตครับ ถ้าซื้อหลัง กุมภาพันธ์ แล้ว คำว่า Geforce ตรงสันการ์ด จะไม่มี โลโก นะครับ ดูที่ออดินาริ่งโค๊ตตัวหลังสุด 02/09 นะครับ (และตัวการ์ดเองยาวมากๆๆ ผมทุบเคสให้งอถึงใส่ได้) ก็แล้วแต่ชอบครับ
                        เป็นPCBที่XFXทำขึ้นเองครับเลเอาต์ต่างๆไม่เหมือนการ์ดREFดูจากพอร์ตได้จะเป็นสีเขียวการ์ดREFจะเป็นพอร์ตดำขลังกว่า อิอิ

Comment

XFX ครับ

Comment

มันก็เหมือนกันนิครับ แตกต่างแค่สติ๊กเกอร์ เอหรือว่าเราไม่รู้อะไรลึกๆ - -'

Comment

XFX เนียบ ..

จริง ๆ

Comment

Working...
                              X