Announcement

Collapse
No announcement yet.

H.A.W.X ปรับความไวของเมาท์ยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• H.A.W.X ปรับความไวของเมาท์ยังไงครับ

Hawx บังคับยากมากๆเลย เมาท์อืดดด มาก หมุนแทบไม่ไ่ด้- - หาที่ปรับก็ไ่เจอ ไ่ม่มีด้วยงะ

ใครพอทราบวิธีให้เมาท์มันไวๆ ช่วยบอกหน่อยนะคร๊าบ

ปรับที่ตัว WIndows เรย

Comment

ขอบคุณครับ ช่วยได้เยอะพอสมควร

Comment

ใช้แต่คีย์บอร์ดเล่นอ่ะ - -
        เมาส์ก็ไม่ไหวเหมือนกัน ต้องกระชากสายแทบหลุดกว่าจะหักได้ - -

Comment

Originally posted by Tunza! View Post
          ใช้แต่คีย์บอร์ดเล่นอ่ะ - -
          เมาส์ก็ไม่ไหวเหมือนกัน ต้องกระชากสายแทบหลุดกว่าจะหักได้ - -
          งะ เพิ่งรู้ว่า คีย์บอร์ดอย่างเดียวก็เล่นได้ ลืมดู controls -.-

Comment

ใช้แต่ Keyboard เหมือนกัน แฮะๆ

Comment

แล้วเกมนี้มันบินไงไวๆ อ่ะ เห็นลูกทีมเราบินโคตไวเลย เราบินช้ามาก เลือกเคร่ืองไวสุดแล้วนะ

Comment

ใช้เม้าเทพสิครับ
                พวกที่ชอบกัดคนใช้เม้าเทพว่าไร้สาระต้องมาเจอเกมที่มันหมุนยากๆแบบนี้แหละ
                แต่เกมเครื่องบินอย่าใช้เม้าเลยไม่หนุกหรอก

Comment

เกมนี้ผมก็ใช้ Mouse บังคับทิศทางครับบังคับค่อนข้างลำบากกว่า Joy360 พอสมควรคราวนี้ Mouse ไม่แม่นเท่า joy แฮะใช้ Rocket pod ยากมากกว่าจะให้ศัตรูมันตรงเป้า แต่ถึงกระนั้นผมก็ใช้ Mouse เหมือนเดิมไม่ใช้ joy เหอะๆแบบว่ามันชินแบบนี้แล้วหน่ะ

Comment

ใช้ cyborg evo ครับ แจ่มๆ แนะนำ ราคาไม่แพง

Comment

ผมใช้จอยของแถมจาก MSI เล่น

ไปเล่นกับไอ้พวกเด็กจีน โห่ยิงไม่ทันมันจิงๆ เคื่องบินเราก็ F15 XXX รุ่นไรจำไม่ได้ที่มี ปีกข้างหน้าด้วยอ่ะ

กับลำบิน ยังไม่ทันมัน พอออกจากเกมส์ อ๊วกแตกครับพี่น้อง เนื่องจากเมาเครื่อง 555+

Comment

Originally posted by ARM sk View Post
                        ผมใช้จอยของแถมจาก MSI เล่น

ไปเล่นกับไอ้พวกเด็กจีน โห่ยิงไม่ทันมันจิงๆ เคื่องบินเราก็ F15 XXX รุ่นไรจำไม่ได้ที่มี ปีกข้างหน้าด้วยอ่ะ

กับลำบิน ยังไม่ทันมัน พอออกจากเกมส์ อ๊วกแตกครับพี่น้อง เนื่องจากเมาเครื่อง 555+
                        กลับลำไม่ทันก็ดริฟท์สิครับ มัวบินตามถ้าไปเจอ SU-47 งี้ ตายพอดี

Comment

ท่านว่าในเกมส์ ลำไหนแหล่มสุดง่ะ

Comment

Originally posted by Toffeecheese View Post
                            กลับลำไม่ทันก็ดริฟท์สิครับ มัวบินตามถ้าไปเจอ SU-47 งี้ ตายพอดี
                            จะดริฟได้ไง มิสไซ ไล่ตูดตั้ง 10 บั้ง ถ้าดริฟละก้อไม่เหลือซาก

Comment

F15 Drift มันดี

Comment

Working...
                              X