Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะขาย ไฟแต่งคอมถูกๆ มีใครสนใจไม๊

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ใจเย็นๆน๊ะครับ น้อง จขกท อาจเป็นทางเลือกของคน ตจว แค่นั้นเอง เอาไปเปรียบเทียบราคาบ้านหม้อได้ใงอุ๊ย
    เง้อ คน ตจว ได้ไป? บ้านหม้อง่ะ สั่งซื้อ + ค่าส่ง + ค่าแรง + ค่าแพ๊ค ผมเข้าใจ คนทำ เราทำทีไม่เยอะก็เป็นธรรมดาที่ต้นทุนมันจะสูง
    ผมอยู่ ตวจ ซื้อของมาทำทีก็อ๊วกเหมือนกัน ฉะนั้นก็เป็นทางเลือกของคน ตจว ไปแล้วกัน

ปล.ไม่เข้าหูใครขออภัย ผมแค่อยากสนับสนุนคนทำมาหากิน(ที่ไม่เอาเปรียบคนอื่น)

Comment

Originally posted by aekshow View Post
      ใจเย็นๆน๊ะครับ น้อง จขกท อาจเป็นทางเลือกของคน ตจว แค่นั้นเอง เอาไปเปรียบเทียบราคาบ้านหม้อได้ใงอุ๊ย
      เง้อ คน ตจว ได้ไป? บ้านหม้อง่ะ สั่งซื้อ + ค่าส่ง + ค่าแรง + ค่าแพ๊ค ผมเข้าใจ คนทำ เราทำทีไม่เยอะก็เป็นธรรมดาที่ต้นทุนมันจะสูง
      ผมอยู่ ตวจ ซื้อของมาทำทีก็อ๊วกเหมือนกัน ฉะนั้นก็เป็นทางเลือกของคน ตจว ไปแล้วกัน

ปล.ไม่เข้าหูใครขออภัย ผมแค่อยากสนับสนุนคนทำมาหากิน(ที่ไม่เอาเปรียบคนอื่น)
      ขอบคุณมากครับท่าน ที่เข้าใจ

อันนี้คงเป็นทางเลือกสำหรับคน ตจว อ่ะน่ะ ราคานี้ผมว่า ok แล้วอ่ะน่ะ
      ใครสนใจ ไปสั่งที่ http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=426495

Comment

ผมก้อ ตจว นะครับ
        จ.พะเยา

Comment

Originally posted by Change View Post
          ผมก้อ ตจว นะครับ
          จ.พะเยา
          แหมน้องเซน จขกท เค้าอุตส่าตั้งใจทำนะ แถวบ้านนอกราคาแพงจะตายคับ

Comment

Originally posted by Yakuza_ขาลีบ View Post
            แหมน้องเซน จขกท เค้าอุตส่าตั้งใจทำนะ แถวบ้านนอกราคาแพงจะตายคับ
            ไทบ้านเดียวกัน

Comment

สู้เค้าแล้วจะรวย

Comment

รวยๆ

Comment

Working...
                X