Announcement

Collapse
No announcement yet.

E7300

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E7300

พอดีผมจะฟอแมตเครื่องให้เพื่อน ไม่ทราบว่า E7300 ต้องลง Chipsets ด้วยป่ะครับ

หรือถ้ามี ก็รบกวน แปะลิงค์ไว้ให้ ด้วยก็ได้ครับ

แผ่น XP มีให้เลือกคำสั่ง format นี้

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      แผ่น XP มีให้เลือกคำสั่ง format นี้
      ครับผมหมายถึง มันต้องลงChipsets CPU ด้วยเปล่าอ่ะครับ ผมกลัวฟอแมตไปแล้ว
      แต่ไดร์เว่อร์ไม่ครบนี้แย่เลย ทำงานไม่เต็มประสิทธิภาพซะงั้น

Comment

Originally posted by klaocom View Post
        ครับผมหมายถึง มันต้องลงChipsets CPU ด้วยเปล่าอ่ะครับ ผมกลัวฟอแมตไปแล้ว
        แต่ไดร์เว่อร์ไม่ครบนี้แย่เลย ทำงานไม่เต็มประสิทธิภาพซะงั้น
        ไดร์เวอร์เมนบอร์ด ไง
        CPU intel ไม่มีไดรี์เวอร์

Comment

CPU AMD ก็ไม่มี = =

สงสัย NVIDIA ละ มั้ง อิอิ

Comment

ขอบคุณมากครับ พอดีผมไปเหลือบๆ เห็นไอคอนอินเทลมุมขวาล่าง

ของโน๊ตบุคน้าผม เลยคิดว่าPC ก้อน้าจะมีเหมือนกัน

ปล.(ที่มันเป็นสี่เหลี่ยมสีน้ำเงินๆ)

Comment

Working...
            X