Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS P5B Deluxe WiFi-Ap Edition ตอนนี้ราคาอยู่เท่าไร?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS P5B Deluxe WiFi-Ap Edition ตอนนี้ราคาอยู่เท่าไร?

อยากทราบราคาน่ะคับ
    ขอท่านผู้รู้ช่วบตอบหน่อยนะคับ ขอบคุณมากๆ ครับ

http://www.tkcom99.com/index.php?sta...15&s_cat_id=22

Comment

ไม่เล่น p5k wifi ไปเลยล่ะท่าน

Comment

ขอบคุณครับ..
        ขอถามอีกอย่างนึงนะคับ คืองี้
        บอร์ดตัวนี้ หรือบอร์ดที่มี ฮีทไปท์ อะไรนั่น
        ใช้ไฟเยอะป่ะคับ คือพาวเวอร์ซัพพลายของผม ใช้แบบที่ติดมากะเคสของ Gviw อ่ะคับ
        ถ้าใช้บอร์ดพวกนี้ ต้งเปลี่ยนพาวเวอร์ซัพพลาย รึป่าวคับ ?

Comment

Originally posted by bignote View Post
          ขอบคุณครับ..
          ขอถามอีกอย่างนึงนะคับ คืองี้
          บอร์ดตัวนี้ หรือบอร์ดที่มี ฮีทไปท์ อะไรนั่น
          ใช้ไฟเยอะป่ะคับ คือพาวเวอร์ซัพพลายของผม ใช้แบบที่ติดมากะเคสของ Gviw อ่ะคับ
          ถ้าใช้บอร์ดพวกนี้ ต้งเปลี่ยนพาวเวอร์ซัพพลาย รึป่าวคับ ?
          ฮีทำปร์มันไม่ได้ใช้ไฟ อะไรอยุ่แล้วนี้ครับ

ส่วนเรื่องไฟจะพอหรือไม่ขึ้นอยุ่กับอุปกรณ์ที่ท่านใช้ว่ามีอะไรบ้างอะครับ

Comment

Originally posted by Alexis View Post
            ฮีทำปร์มันไม่ได้ใช้ไฟ อะไรอยุ่แล้วนี้ครับ

ส่วนเรื่องไฟจะพอหรือไม่ขึ้นอยุ่กับอุปกรณ์ที่ท่านใช้ว่ามีอะไรบ้างอะครับ
            ถุก ถุก ถูกๆๆต้องนะคร๊าบ

Comment

Originally posted by tonasus View Post
              ไม่เล่น p5k wifi ไปเลยล่ะท่าน
              ก็กำลังดูอยู่อ่ะคับ กำลัง งงๆ อยู่ว่า ถ้าเอาcpu core2 E4500 2.2 ใส่ หรือว่าเอา

dual-core 1.8 อันไหนมาจาเนียนกว่ากัน

Comment

เห็นราคาบอรืดและผมว่ากลับกัน เอา E6750 + P5KR ดีกว่าครับ แรงกว่ากันเห็นๆครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                  เห็นราคาบอรืดและผมว่ากลับกัน เอา E6750 + P5KR ดีกว่าครับ แรงกว่ากันเห็นๆครับ
                  ตามตนั้นครับ

Comment

เดี๋ยวจาลองสั่งยี่ปั๊ว ของผมดู... ไม่รู้ว่ามันมีความสามารถมากแค่ไหน
                    คราวก่อนก็ทีแระ สั่ง E4400 มันเอา E2160 มาให้
                    ทำไม com7 มีบอร์ดให้เลือกน้อยจังเลยน้า..??

Comment

Originally posted by bignote View Post
                      เดี๋ยวจาลองสั่งยี่ปั๊ว ของผมดู... ไม่รู้ว่ามันมีความสามารถมากแค่ไหน
                      คราวก่อนก็ทีแระ สั่ง E4400 มันเอา E2160 มาให้
                      ทำไม com7 มีบอร์ดให้เลือกน้อยจังเลยน้า..??
                      http://www.comseven.com/price/product.php?cat=2

เพียบเลยครับ

Comment

แหะๆๆ ขอบคุณครับ ผมก็โง่อยู่ตั้งนาน

Comment

Working...
                        X