Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis ภารกิจที่ขับเครื่องบิน ผ่านไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crysis ภารกิจที่ขับเครื่องบิน ผ่านไงครับ

คือผม ก็ขับฮอ ไล่ยิง ยิงจนหมดแล้วยังไม่ผ่าน ไม่รู้ว่าผ่านไงอ่ะ ที่มันให้คุ้มกัน ขบวนรถ แนะนำใครผ่านแล้ว

ภารกิจบนเรือให้ชี้เป้าทำยังไงคับ

Comment

Originally posted by nomzel View Post
      ภารกิจบนเรือให้ชี้เป้าทำยังไงคับ
      อันนี้เข้าไปดูที่นี่ครับ http://forums.overclockzone.com/foru...postid=1406165

Comment

Originally posted by meen182 View Post
        อันนี้เข้าไปดูที่นี่ครับ http://forums.overclockzone.com/foru...postid=1406165
        อ้าว ใครบอกท่านละนั้น

Comment

ง่ายๆครับบินตามเพื่อนไปเรื่อยๆ แต่เพื่อนมานไม่รอเรานะ -*- ใช่แผนที่หาเอาครับ ส่วนชี้เป้าก้อแค่ใช้กล้องส่องทางไกลแล้วกดยิงอ่ะ

Comment

แล้วไอฉากที่มันไม่มีแรงดึงดูด ผ่านไงอะครับ ผมหาทางไปต่อไม่เจอ - -

Comment

เพิ่งเล่นไปได้ไม่ไกลเลย อะ ^^

Comment

ก็วิ่งไปตามทางเรื่อยๆเดี๋ยวก็ผ่านครับ มันเป็นวันเวย์ อ่ะล่องลอยไปตามทาง~

Comment

Originally posted by krak View Post
                  แล้วไอฉากที่มันไม่มีแรงดึงดูด ผ่านไงอะครับ ผมหาทางไปต่อไม่เจอ - -
                  ผมติดอยู่ในนั้นกว่าจะเป้นท้องฟ้า เกินครึ่ง ชม ครับไม่รู้ทนเล่นได้เราเนี่ยเรา

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                    ผมติดอยู่ในนั้นกว่าจะเป้นท้องฟ้า เกินครึ่ง ชม ครับไม่รู้ทนเล่นได้เราเนี่ยเรา
                    ติดอยู่เหมือนกันคับ เปนชม. แล้วยังหาทางออกไม่เจอเลย
                    เริ่มท้อละ...

ออกได้ละคับ ทรมานจิงๆ มั่วนิ่มอยู่นานกว่าจะออกมาได้
                    หลังๆเริ่มปลงละ ว่าจะ หาเพื่อนเป็นมนุษย์ต่างดาวอยู่ข้างใน55+
                    แต่มันคุยไม่รู้เรื่อง จะฆ่ากันท่าเดียว เลยหาทางมั่วหนีออกมาได้
                    Last edited by kaofong; 16 Nov 2007, 15:20:37.

Comment

Originally posted by kaofong View Post
                      ติดอยู่เหมือนกันคับ เปนชม. แล้วยังหาทางออกไม่เจอเลย
                      เริ่มท้อละ...
                      เมื่อกี้เพิ่งเล่นด่านนั้นอีกรอบมาครับ สรุปได้ว่า ถึงเป็นรอบ 2 ก็ใช้เวลานานเหมือนเดิม
                      เอาละนะคับ ท่านติดอยู่ที่ห้องไหนละครับถ้าห้องที่มันจะมี เสา2ต้นเชื่อมกันด้วยไฟฟ้า 5 ตำแหน่ง(อย่างงนะครับ)ต้องรอไปเรื่อยๆจะมันครบอะครับ แล้วมันก็เปิดให้เราออก ว่าแต่ พี่ท่านติดตรงไหนละครับ

Comment

หาทางออกไม่เจอ เสียเวลาไปเกือบครึ่งวันไม่ได้ไรเลย
                        มึนมากเล่นแล้วจะอ้วกให้ได้

Comment

Originally posted by inwclub View Post
                          หาทางออกไม่เจอ เสียเวลาไปเกือบครึ่งวันไม่ได้ไรเลย
                          มึนมากเล่นแล้วจะอ้วกให้ได้
                          เดี๋ยวถ่ายรูปมาลงให้ครับ วันนี้นะ ถ้าว่าง

Comment

http://www.youtube.com/watch?v=tChpuMvyA9c

Comment

ขอบคุณคับ
                              นับถือในความเสียสละ ของท่านจิงๆ

Comment

Working...
                              X