Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าการ์ดจอผมสภาพงี้ ยังจะเคลมได้อยู่ป่าวหว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าการ์ดจอผมสภาพงี้ ยังจะเคลมได้อยู่ป่าวหว่า

คือวันนั้นผมไปเคลม ผมเอาแต่ตัวการ์ดจอไป
    พอเห็นเค้าตัวการ์ด และสติ๊กเกอร์ มันขาดนิดหน่อย เ้ค้าบอกเคลมไม่ได้
    ลองดูรูปนะครับ

แต่ถ้าผมเอากล่องไปด้วย ที่เลข s/n ตรงกันจะเคลมได้ไหมครับ

สภาพการ์ดจอคือ พัดลมหมุนตามปกติ
    แต่พอเสียบไป ภาพไม่ขึ้นครับผม มันยังอยู่ในประกัีนไหมครับ
    พอดีผมจะเอาไปเคลมพรุ่งนี้แล้ว

แล้วถ้าเค้าไม่มีการ์ดเปลี่ยนให้
    ยังจะ+ตังเพิ่มเอาการ์ดตัวใหม่ได้ไหมครับ
    เห็นเค้าบอกว่า ถ้าประกันใกล้หมดแล้ว ตังอัพเพิ่มไม่ได้ > <

ประกัน arc อ่าครับ หมดสิ้นเดือนนี้แล้ว

เอ่้อ .. ลืมบอกครับ การ์ดตัวนี้เป็น palit 3850 512mb
    Last edited by galoag; 26 Sep 2010, 23:21:25.

ผมกลัวเค้าจะบอกว่ามันมีร่องรอยที่เกิดขึ้นจากการไม่ได้ใช้งานแบบปกตินะสิ (ใช้งานปกติคือ เอาออกมาจากกล่องแล้วก็เสียบเข้าเครื่องอ่ะ)

Comment

เห็นเค้าบอกว่า มันมีคราบเหมือนมีฉี่ไรซักอย่างเนี่ยแหละครับ

Comment

สติ๊กเกอประกันยังอยู่ดีนี้ครับน่าจะเคลมได้นะผมว่า ต้องลองครับ เเต่ผมก็ว่าอาจจะพูดเหมือนกระทู้บนครับ

Comment

Originally posted by mui2606 View Post
          สติ๊กเกอประกันยังอยู่ดีนี้ครับน่าจะเคลมได้นะผมว่า ต้องลองครับ เเต่ผมก็ว่าอาจจะพูดเหมือนกระทู้บนครับ
          แล้วถ้าเค้าพูดแบบนั้น ผมจะทำไรได้บ้างครับ > < ผมไม่เคยไปเคลมของด้วยฮะ

Comment

เงียบ ๆ

Comment

ผมว่า มันขาดแล้วน่าจะเคลมไม่ได้ครับ แต่ไม่ลองไม่รู้ !!
              *-*

Comment

^^ เดินเข้าไป ทำหน้ามึน มึน แล้ว บอกว่า มาเคลมการ์ดจอ ครับ เดี๋ยวเข้าเห็น หน้า เราเค้าก็จะมึน แล้วบอกว่า ได้ ค่ะ แล้วเปลี่ยน ตัวใหม่ ให้ ถ้ามีของ ไปเคลมเลยครับพรุ่งนี้ แล้วมาบอก ผลด้วย อิอิ

Comment

Originally posted by oatman123 View Post
                  ผมว่า มันขาดแล้วน่าจะเคลมไม่ได้ครับ แต่ไม่ลองไม่รู้ !!
                  *-*
                  ได้ครับ ^^

Originally posted by jdai99 View Post
                  ^^ เดินเข้าไป ทำหน้ามึน มึน แล้ว บอกว่า มาเคลมการ์ดจอ ครับ เดี๋ยวเข้าเห็น หน้า เราเค้าก็จะมึน แล้วบอกว่า ได้ ค่ะ แล้วเปลี่ยน ตัวใหม่ ให้ ถ้ามีของ ไปเคลมเลยครับพรุ่งนี้ แล้วมาบอก ผลด้วย อิอิ
                  โอเคครับผม จัดไป ๆ ...

Comment

ตีมึนเข้าไปเลยครับ บอกไม่รู้อย่างเดียวครับ ถ้าเค้าอ้างนู่นนี่ ก็ตีมึนต่อไปให้เค้ามึนตาม ตีหน้าเศร้าแถมไปด้วยก็ดี 555+

Comment

เคลมได้ ไปศูนย์ใหญ่เลย
                      สติกเกอร์ลอกก็บอก มันลอกเอง
                      ใครจะบ้าไปแกะสติกเกอร์เล่น วอยปกติ จัดไป

Comment

Originally posted by Yokboa View Post
                        เคลมได้ ไปศูนย์ใหญ่เลย
                        สติกเกอร์ลอกก็บอก มันลอกเอง
                        ใครจะบ้าไปแกะสติกเกอร์เล่น วอยปกติ จัดไป

Comment

เออเนอะ ใครเค้าจะไปแกะเล่นให้มันหมดประกัน

55555

Comment

การ์ดมันร้อนพี่ สติ๊กเกอร์มันเลยลอก

(บอกมันไปเลย 555+ )

Comment

Originally posted by LAVE View Post
                              การ์ดมันร้อนพี่ สติ๊กเกอร์มันเลยลอก

(บอกมันไปเลย 555+ )
                              คิดเหมือนกัน ถ้าเค้าถาม 55+

Comment

Working...
                              X