Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ไดร์เวอร์ GF เวอร์ชันอะไรกันมั่งคับมีปัญหาบางป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ไดร์เวอร์ GF เวอร์ชันอะไรกันมั่งคับมีปัญหาบางป่าว

ของผมใช้ 175.63 ครับรู้สึกว่าจะเล่นเกมส์ pko(game online )ไม่ได้เข้าแล้วกระตุกแต่เกมส์อื่นไม่มีปัญหาไม่รู้ทำไมเล่นเกมส์นี้ไม่ได้ ผมต้องลงไดร์เวอร์ 169.25 ถึงจะเล่นเกมส์นี้ได้ ใครใช้ไดร์เวอร์ไรมั่งครับ ที่แจ่มๆๆมั่ง ตอนนี้ใช้ 175.63 คับอ่อผมใช้ GF 8600

ผมใช้ 174.74 เล่นยิงไข่กระตุกอยู่เหมือนนกันครับ

Comment

175.16 ยังไม่เจอปัญหาไรนะครับ

Comment

Originally posted by P3NG View Post
        175.16 ยังไม่เจอปัญหาไรนะครับ
        ผมลองใช้แล้วครับท่าน อาการเดียวกันกับ 175.63 ที่ใช้อยู่เลยครับ

Comment

Working...
        X