Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนแนะนำการ์ดจอหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนแนะนำการ์ดจอหน่อยครับ

ผมมีงบอยู่ที่ไม่เกิน7000สำหรับตัวการ์ดอย่างเดียวนะครับ ถ้าได้แรงๆแต่ถูกก็ดีเหอะๆ
    จะซื้อช่วงปลายเดือนพฤษภาอะครับ
    ตอนนี้ผมใช้GF9300อยู่เลยอยากเปลี่ยนเป็นตัวที่เล่นเกมส์ได้แรงหน่อยอะครับ
    ช่วยแนะนำด้วยนะครับไม่จำกัดค่ายครับ รับฟังหมดเพราะยังไม่ได้เลือกฝ่ายเหอะๆ
    ตัวไหนดียังไงก็ช่วยแนะนำด้วยนะครับผม แล้วถ้าซื้อต้องซื้อPSUด้วยหรือเป่าถ้าซื้อเท่าไหร่ครับ
    ส่วนเรื่องเมนบอร์ดผมจำรุ่นไม่ได้แต่คิดว่าน่าจะลองรับได้นะครับเพราะผมซื้อคอมชุดของHPเพิ่งจะซื้อไปเมื่อเดือนธันวาที่แล้วครับ
    ขอบคุณทุกท่านมากครับ

กะลาสี 260+ 7550.- เกินงบหน่อย แต่คุ้ม

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
      กะลาสี 260+ 7550.- เกินงบหน่อย แต่คุ้ม
      550

ถือว่าทำบุญ ทำทาน

Comment

ตัวไหนก้คุมหมดล่ะ ก้ให้ใช้มันให้คุ้มก้พอล่ะ^^

Comment

เหอะๆค่าPsuอีก1500หางบไม่ได้พอดีครับมีถูกแล้วคุ้มกว่านี้ไหมครับ

Comment

Originally posted by tharnat View Post
            เหอะๆค่าPsuอีก1500หางบไม่ได้พอดีครับมีถูกแล้วคุ้มกว่านี้ไหมครับ
            EVGA GTS250 SUPERCLOCKED 5800

TT 550W 2500

Comment

มันมีแต่ยิ่งแรง แล้วต้องมาเปลี่ยน PSU โลกนี้มันเวนจิงๆ

Comment

Working...
              X