Announcement

Collapse
No announcement yet.

ECS-A790GXM-A VS ASROCK A790GXH อันไหนน่าเล่นกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by ppp1983 View Post
    ทำไมมัยมันถูกจังอ่ะ อย่างนี้ไม่ต้องคิดมากเลยมีสอย
    รุ่นใหม่มา ราคามันเลยลง แต่ก็นับว่าคุ้ม ถ้าไม่ OC อะไรมากมาย

Comment

แนะนำ

ผมว่าของ asus ก็ดีนะ ท้าความทน แต่ BIOSTAR ก็ดีรองรับได้หลายอย่าง แถมราคาก็ไม่แพง มีอยู่ 1 1 รุ่นผมจำชื่อไม่ได้แต่จำได้แต่รุ่น 89001 รหัสของรุ่นนี้ ราคาไม่ถึง 2000 ok มาก เพราะว่าผมกำลังจะซื้อรุ่นนี้อยู่ MSI ก็ ok นะ มีอะไรถามคุยกับผมได้ ผมทำอยู่ D-COM ลืมบอกไปถ้าสนใจต้องไปดูที่ D-COM อย่างเดียวนะจะได้ไม่ต้องไปหาซื้อให้เมื่อย

Comment

น้องใหม่มาพร้อมจอบเสียม

Comment

ddr2 แพงขนาดนั้นผมว่าหา m4a79 deluxe มือสองเล่นดีกว่ามั้ย สามพันต้นๆ cf16x+16x กับ 790fx top ของ7xxไปเลย

ผมเห็นในห้องเมนบอร์ดตัวนึงไม่รู้ออกไปยัง
          Last edited by xexalskyline; 9 Dec 2010, 01:34:19.

Comment

Working...
          X