Announcement

Collapse
No announcement yet.

VGA PX9800GTX กับ EVGA GTS250 SuperClock 512MB ราคา พอๆกัน ตัวไหนดี เทพ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• VGA PX9800GTX กับ EVGA GTS250 SuperClock 512MB ราคา พอๆกัน ตัวไหนดี เทพ

เห็น 5800 5900 เอง ครับ

GTS 250 แรงกว่า เพราะ Core / Mem สูงกว่า ( SuperClock )

Comment

250 คะเเนนทดสอบดีกว่า เทพกว่านิดๆ และ 250 ใช้ ขบวนการผลิต 55 nm จึงทำให้ความร้อนน้อยกว่า 9800GTX+

Comment

ไม่เกี่ยงยี่ห้อ GTS250 ไปเลยครับ

Comment

coolermaster 500 watt extreme power จะเอา 250 อยู่ไหมครับ

Comment

Originally posted by t3clclyz View Post
            coolermaster 500 watt extreme power จะเอา 250 อยู่ไหมครับ
            นั่นดิครับอยากรู้ๆๆๆเหมือนๆกัน

Comment

วัตเต็ม 500 w นี่เอาอยู่แน่ครับ

Comment

Originally posted by t3clclyz View Post

อยุ่ครับ

เอา GTS 250 เลย

Comment

coolermaster 500 watt extreme power มันลูกเท่าไรอ๊ะครับ

Comment

ไม่ใช่ RealPower Pro 550W หรอคับ
                    ตัวที่ผมบอกมาประมาณ 2500

Comment

GTS250 ครับ ++

Comment

Originally posted by Jamesnuke View Post
                        250 คะเเนนทดสอบดีกว่า เทพกว่านิดๆ และ 250 ใช้ ขบวนการผลิต 55 nm จึงทำให้ความร้อนน้อยกว่า 9800GTX+
                        9800GTX+ ก็ 55 nm
                        แต่ 250 GPU-Z มองเห็นเป็น 65 nm
                        ดังนั้น ความร้อนมันก็พอกันแหละครับ

Comment

Extreme watt เหมือนได้ effecency ได้แค่72% เป็นproduct line ล่างๆของpsu cm เขาแล้วล่ะ แต่ก็คาดว่าน่าจะไหวครับ ไม่ได้กินไฟดุเดือดอะไรมาก

ส่วนเรื่องเถียงกัน 65nm 55nm ทั้ง gt 250 และ 9800gtx+ ข้อมูลในเวปของgtx 250 ยังบอกเป็น 65nm เลยครับ -.-" ไม่รู้ตกลงควรเชื่อหรือไม่ ส่วนผม ไม่เดือดร้อน เพราะ 55nm 100% (แน่ละ คนละค่ายนี่ :P)

Comment

+ 250 อีกเสียจ้า

ตัว evga 250superclock เดิมๆ 771 ลื่นเป็นที่น่าพอใจมากครับ

Comment

Working...
                            X