Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ cpu ใหม่แนะนำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อ cpu ใหม่แนะนำหน่อยครับ

ตอนนี้ใช้ x2 3600+@2.8 อยากจะเปลี่ยนใหม่ไม่รู้จะเอารุ่นไหนดีระหว่าง
    Athlon X2 7750 2470฿
    Phenom x3 3650 3180฿

จะเอาตัวไหนดีครับ เปลี่ยนแล้วมันจะเล่นเกมกับแปลไฟล์ได้เร็วขึ้นกว่าเดิมมั้ยครับ

Athlon X2 7750 เล่นเกมส์เร็วกว่า 2.7 MHz
    Phenom x3 8650 แปลงไฟล์เร็วกว่า 3 หัว

Comment

Originally posted by k-ing View Post
      Athlon X2 7750 เล่นเกมส์เร็วกว่า 2.7 MHz
      Phenom x3 8650 แปลงไฟล์เร็วกว่า 3 หัว
      ตามนี้เลยครับ เล่นเกม ขอ 2 หัวเน้น ความเร็วเยอะๆ

แปลงไฟล์ ตัดต่อ เน้นหลายๆหัว ช่วยๆกันทำงาน

Comment

Originally posted by kingmax View Post
        ตามนี้เลยครับ เล่นเกม ขอ 2 หัวเน้น ความเร็วเยอะๆ

แปลงไฟล์ ตัดต่อ เน้นหลายๆหัว ช่วยๆกันทำงาน
        ตามน้ำ..

Comment

-*- เล่นเกมส์2หัวพอ เพราะเกินความจำเปง เน้น GHz

ตัดต่อวิดีโอ เน้น Core แล้วก็ GHz ด้วยนะจ๊ะ

Comment

Working...
          X