Announcement

Collapse
No announcement yet.

AX78 ดันบัสเกิน 320

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AX78 ดันบัสเกิน 320

อยากรู้ว่า AX78 ดันบัสเกิน 320 ได้มั๊ยครับ ของผมมันได้แค่นั้นครับ จะเพิ่มไฟ RAM CPU ทดแรม ลดตัวคูณมันก็ได้แค่ 320 อ่ะ สเปคผมตามลายเซนต์ ไฟCPU 1.5 RAM 2.2 ช่วยพาไปต่อที่ครับ อยากแรงกว่านี้อะ มันได้แค่ 3040 เอง ความร้อนปกติครับฟูลไม่เกิน 60

รูปครับ
    Attached Files

Comment

ลองลดตัวคูณ HTT แล้วก็ทดแรมลงครับ

Comment

Originally posted by Redmachine View Post
        ลองลดตัวคูณ HTT แล้วก็ทดแรมลงครับ
        ผมลองลดเหลือ 4x ทดแรมเหลือ 533 แล้วจอฟ้าเหมือนเดิมครับ

Comment

แป่ว งั้นต้องเชิญท่าน วิกร และกูรูท่านอื่นล่ะครับ
          ผมก็เคยลากได้สูงสุดกะซีพียูตัวนี้ก็ได้ประมาณท่านนี่แหละ ขอให้ลากได้เยอะๆครับ

Comment

ลองแล้วครับ รัน benchmark น่าจะไม่ผ่าน

http://valid.canardpc.com/show_oc.php?id=483719

Comment

ทำไมเย็นจังครับ ใช้ซิงค์ไรเนื่ออยากได้มั่ง

Comment

สงสัยเล่นน้ำ

Comment

ผมว่า Ax78 HT ระดับนั้นน่าจะไหวนะคับ

Comment

ต้องดูที่แรมท่านด่วยนะครับ

Comment

ใช้แรมไรเหรอคับ

Comment

Originally posted by mat12345 View Post
                        ทำไมเย็นจังครับ ใช้ซิงค์ไรเนื่ออยากได้มั่ง
                        Tuniq + MX-2 + Coolermaster 12cm 90CFM
                        Originally posted by pandaranger007 View Post
                        สงสัยเล่นน้ำ
                        ป่าวครับ Aircooling ครับ

Originally posted by VooDooXT View Post
                        ใช้แรมไรเหรอคับ
                        Geil evo one 2*1G BUS800 อะครับ

Comment

แรงๆ

Comment

Working...
                          X