Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถาม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถาม

PHENOM II X3 720 BE บอร์ด GIGABYTE MA78GM-US2H

ht link มัน 2009.4 Hz นี้มันปกติรึเปล่าครับ

ขอรบกวนอีกรอบนะครับ

ถามรวมด้วยเลย

ไอ้ HT Link กับ NB มันคืออะไรครับ ทำงานยังไง เกี่ยวข้องกับการดอเวอร์คล๊อกยังไง เพราะผมตั้ง Auto ไว้ทั้งหมด ดังรูป อยากทราบว่า มันสูงไปไหมครับ
    Attached Files

Comment

ก็ปกติดี

Comment

Originally posted by Chung View Post
        PHENOM II X3 720 BE บอร์ด GIGABYTE MA78GM-US2H

ht link มัน 2009.4 Hz นี้มันปกติรึเปล่าครับ

ขอรบกวนอีกรอบนะครับ
        ปกติครับ

Originally posted by dodge2009 View Post
        ถามรวมด้วยเลย

ไอ้ HT Link กับ NB มันคืออะไรครับ ทำงานยังไง เกี่ยวข้องกับการดอเวอร์คล๊อกยังไง เพราะผมตั้ง Auto ไว้ทั้งหมด ดังรูป อยากทราบว่า มันสูงไปไหมครับ
        กำลังดีครับไม่น้อยไม่มาก

Comment

ตามนั้นครับ อิอิ

Comment

ขอบคุณทุกๆท่านครับ นึกว่ามาก 555

Comment

ขอบคุณคราบบบ

Comment

Working...
              X