Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมสนใจ benq R56 ครับมันดีไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมสนใจ benq R56 ครับมันดีไหมครับ

ใครใช้แล้วเป็นไงหรอครับดีไหม แล้วเรื่องเล่นเกม พอจะเล่นเกมพวก COD 4 ได้ไหม คือสนใจมากตัวนี้ แล้วถ้าผมจะผ่อนมันมีผ่อนแบบ 2ปีไหมครับ

รุ่นการ์ดจอ8400GSใช่ไหมครับ ผมว่าไหวนะดูจากSystem Requirementแล้วอ่ะ แต่จะเปิดให้มันอลังการงานสร้างได้หรือเปล่าเนี่ย ต้องรอดูกันครับ

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
      รุ่นการ์ดจอ8400GSใช่ไหมครับ ผมว่าไหวนะดูจากSystem Requirementแล้วอ่ะ แต่จะเปิดให้มันอลังการงานสร้างได้หรือเปล่าเนี่ย ต้องรอดูกันครับ
      ใช้ครับ เป็นรุ่น 8400GS ครับ

Comment

COD4 ควรจะเป็น 8600M GS เป็นอย่างน้อย จะไม่เสียอรรถรสครับ ปรับAll high ได้ AAก็ไหว

8400ก็ต้องลดรายละเอียดลงครับ แต่ก็พอเล่นได้อยู่ แต่อาจะไม่สวยนักหากต้องการเล่นให้ลื่น

ผ่อนมันผ่อนได้อยู่แล้วล่ะครับ 3 ปี มันก็ให้ แต่ควรจะดูว่าเค้าจะมีโปรโมชั่นมาลดการเจ็บจากการผ่อนมากน้อยแค่ไหนน่ะครับ (เมื่อก่อนผมก็ผ่อน 2 ปี แต่ก่อนดอกโครตแพง ล่อ 0.9 เครื่องแค่50k ผ่อนเสร็จหมดไป 70k - -)

ทางที่ดีถ้าจะผ่อนก็ 0% ได้แบบไม่เกินเดือนที่มันให้ก็จะดีที่สุดครับ (จะได้ไม่โมโหเวลาเครื่องมันราคาตกด้วย^^)

Comment

อันนี้ผมรู้เลยเรื่อง ผ่อน 24 เดือน มีแน่นอนครับ

Comment

แล้วมันได้กับบัตรอะไรบ้างหรอครับ

Comment

r56 ผ่อนเหมือนกันครับ กับ ktc 0% 10m

Comment

Originally posted by Centrino View Post
                COD4 ควรจะเป็น 8600M GS เป็นอย่างน้อย จะไม่เสียอรรถรสครับ ปรับAll high ได้ AAก็ไหว

8400ก็ต้องลดรายละเอียดลงครับ แต่ก็พอเล่นได้อยู่ แต่อาจะไม่สวยนักหากต้องการเล่นให้ลื่น

ผ่อนมันผ่อนได้อยู่แล้วล่ะครับ 3 ปี มันก็ให้ แต่ควรจะดูว่าเค้าจะมีโปรโมชั่นมาลดการเจ็บจากการผ่อนมากน้อยแค่ไหนน่ะครับ (เมื่อก่อนผมก็ผ่อน 2 ปี แต่ก่อนดอกโครตแพง ล่อ 0.9 เครื่องแค่50k ผ่อนเสร็จหมดไป 70k - -)

ทางที่ดีถ้าจะผ่อนก็ 0% ได้แบบไม่เกินเดือนที่มันให้ก็จะดีที่สุดครับ (จะได้ไม่โมโหเวลาเครื่องมันราคาตกด้วย^^)

มายืนยันอีกคนว่าถ้าเล่นcod4 อย่างมมันมันต่างกันน้อยต้อง8600คับ 8400ได้แค่low 8600นี่สุดเลย ความสนุกมันต่างกัน ผมว่าเพิ่มงบอีกนิดมาเล่นเบนคิวs41ดีกว่า

Comment

กำ
                  ผมมายืนยันให้ จขกท ครับ ( ยืนยัน นั่งยัน นอนยันเลยครับ ผมทดสอบแล้วครับ ไม่งั้นไม่กล้ามาบอกแบบนี้หรอกครับ )
                  ว่า ของผม 8400M G เล่น COD4 สบายครับ ปรับได้สูง แต่ไม่ Max ครับ
                  เกมส์นี้กินไม่สูงครับ 7300 น่าจะเล่นได้สบายเลยนะครับ

Ps. มีเกมส์นี้เกมส์เดียวละครับ ( เกมส์ใหม่ ๆ ) ที่ 8400 ปรับได้เยอะครับ กึ่ง ๆ ระหว่าง Medium - High

Comment

Working...
                  X