Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อบอร์ดAMDตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อบอร์ดAMDตัวไหนดีครับ

คือกะว่าจะเล่นAMDอะครับ แต่ไม่ค่อยจะรู้เรื่องเลย คิดว่าตัวไหนดีครับแนะนำหน่อยครับ ขอเป็นบอร์ดที่ต่อSLIหรือCFได้อะครับ เอาเป็นของASUS ครับ

อีกอย่างครับ X2 3600+ 65nm มันมีข้อสังเกตุในการเลือกยังไงมั่งครับ พอดีว่ากำลังอยากจะซื้อ
    Last edited by ohm27; 15 Apr 2007, 21:55:30.

x2 3600 ถ้าต้องการ 65nm มีผู้รู้บอกว่ามาให้ดูที่ต่อท้ายด้วย DD ครับ ระวังนะครับซื้อไม่ดีอาจได้ไปช่วยเค้าล้างสต๊อกได้ 5555
    ปล.หาข้อมูลเพิ่มด้วยนะครับที่ผมบอกก้อแค่มีคนบอกมาอีกทีเท่านั้น อ่านที่กล่องก้อน่าจะได้ครับ

Comment

m2n sil อ่าคับ

Comment

m2n sil deluxe ไปเล้ยครับ หรือถ้าเหลือ ก็ m2n32 sil deluxe

พ่วงกราด์จอ2ตัวได้ สมใจเลยครับ -.-
        ราคาก็แรงสะใจด้วยเหมือนกัน

Comment

งบเท่าไหร่ครับ ถ้าไม่อั้นก็ M2 Crosshair
          พิมพ์นิยมก็ M2N-E เอาไฟแรมเยอะหน่อย ราคาไม่แพงมากก็M2N SLI Deluxe

Comment

แล้วตัวM2R32 ดีมั้ยครับ

Comment

Originally posted by ohm27 View Post
              แล้วตัวM2R32 ดีมั้ยครับ
              Asus M2R32-MVP---4900บ.
              ตัวนี้สำหรับ CrossFire
              http://www.overclockzone.com/NiNe_iZ...SUS_M2R32-MVP/

ตัวอื่นๆก็มี
              M2N SLI Deluxe---5050บ.
              M2N32-SLI Deluxe---7600บ.
              M2-Crosshair---8900บ.

ส่วนรหัส Model 3600+ 65นาโน
              ตามนี้ครับ
              Ordering P/N (Tray) ADO3600IAA5DD
              Ordering P/N (PIB) ADO3600DDBOX

Comment

Working...
              X