Announcement

Collapse
No announcement yet.

เบื่อ AMD มากๆๆๆๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมก็ใช้ AMD ตลอดนะ เครื่องเพื่อนผมที่มันให้ผมไปจัดสเปกให้ ผมก็เชียร์แกมบังคับมันตลอดฮ่า ๆ AMD จงเจริญ ล่าสุดเพิ่มจัด x33850 ให้มันไปเหอะ ๆ งามไส้

Comment

เป็นเนื้อคู่กันแล้ว ก็ไม่แคล้วกันหรอก

นี่ขนาดกำเงินสดไปเลยนะเนี่ย ยังอดเลย เอิ๊กๆๆๆๆ

Comment

แก๊ง ธันเดอร์เบิร์ดเก่า เหมือนกัน

Comment

3 หัวก็เเจ่มเเล้วครับ(สำหรับผม อิอิ...ใช้ไปอีกนาน)

Comment

รักนานๆนะ ตลอดไปยิ่งดี

Comment

Originally posted by Avril View Post
              3 หัวก็เเจ่มเเล้วครับ(สำหรับผม อิอิ...ใช้ไปอีกนาน)
              สเปกท่านยังกะของผมเลยอะแต่ตอนนี้อัดแรมไป4GB อัด640AAKS 4ลูกRAID0อิอิ ผมไม่ชอบบอร์ดAX78ตรงนี้แหล่ะSB600ให้SATAIIมาแค่4 รอSB750มาก่อนค่อยเปลี่ยนจะได้เห็นพี่น่อมมันบ้าพลังเต็มที่....3หัววิ่งที่2.6ได้ 2.8ไม่เถียร คะแนนไม่มีดูแล้วง๋อยสู้มุมน้ำเงินไม่ได้แต่อย่ามาแข่งmem-bw นะ....อิอิ

Comment

หลงไป E6400 E6600 E6750 ลอง สามตัวแล้วกลับมาใช้ 5000 BE อืมมมม คุ้มๆเงินดีจัง ไม่ได้คุ้มค่าเงินที่เสียเลย ที่ย้ายไปลองเล่น เอามาเข้าเนท ฟังแพลงแค่นั้น สรุป กว่าจะคิดได้ หลงไปกับกระแสพักนึง ตอนนี้ กลับมาฝั่งเดิม เงินเหลือเยอะขึ้น เอาไปลงของแต่งดีกว่า อิอิ

Comment

ผมใช้ตั้งแต่ K6-2 ครับ *-*

Comment

Working...
                  X