Announcement

Collapse
No announcement yet.

โชว์ลาว!! วันนี้ เสนอตอน Fan Grill V.โชว์ลาว แห่งสำนักม้อก๊ก!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by dum1981 View Post
    แจ่มจิงๆ ทำขายเลยไมครับ
    ใครจะซื้อ งาน หยาบๆ อย่างงี้ ผมทำเล่น ขำๆนะครับ เผื่อครีมเค้าใจอ่อน เห็นใจในความพยายาม(เกี่ยวไรกันฟระ)ฮี่ๆ

Comment

Originally posted by ANUCHA9993 View Post
      มีความพยามดีครับ แต่ถ้าใช้เลื่อยฉลุ จะเก็บลายละเอียดดีกว่านี้อีกครับ
      ขอบคุณครับ เลื้อยฉลุก็มีน๊ะครับ แต่ไม่ถนัดเลย ออกมาเบี้ยวๆบูดๆ+ใบหักเยอะมาก ไม่รู้ว่า ขึงใบไม่ตึงหรือเปล่า? ผมมันใจร้อน(โดนไฟรักมันสุมทรวง) ประจวบกับได้ดอกนี่มาใหม่เลยลองดู ครั้งแรก ออกมาแค่นี้ก็โอเคแล้วครับ ผมว่า นึกว่าได้ทิ้งแล้ว ฮี่ๆ

Comment

ตาเอก สั่งดอกนั่นจากไหนอะ อยากได้มั่ง ไอ้ดอกที่มาจะเจียร์มือมันไม่ค่อยได้เรื่อง

Comment

Originally posted by dukdikza View Post
          ตาเอก สั่งดอกนั่นจากไหนอะ อยากได้มั่ง ไอ้ดอกที่มาจะเจียร์มือมันไม่ค่อยได้เรื่อง
          พอดีช่างเครื่องส่ง เค้าซื้อมาให้จากบ้านหม้อ 50 บาทแนะ เห็นว่ามี2แบบ แบบตัดเหล็ก กับ กระจก แต่เค้าให้ผมฟรี แลกกะข้าวโพด ฮี่ๆ

Comment

ตอนแรกคิดว่าเขียนคำว่าโปงลาง พอ อ่านไปอ่านมาเป็นโชว์ลาว แต่ก็ทำแล้วสวยดีนะ อิอิอิ อย่าลืมนะลูง เอาจอ CRT มาทำเป็นตู้ปลาให้ดูหน่อย

Comment

นายหัวเราชัดเจนจริงๆ อิอิอิ

Comment

ห่วยงามแท้น้อเฮ็ดให้ค่อยจักอันแน่ได้บ่ ฮู้ความคิดดีเว้ยเจ้า! ว่างๆสอนค่อยเฮ็ดนำแน่เด้อ

Comment

เจ๋งๆๆ

Comment

Originally posted by OoKengZaoO View Post
                    ตอนแรกคิดว่าเขียนคำว่าโปงลาง พอ อ่านไปอ่านมาเป็นโชว์ลาว แต่ก็ทำแล้วสวยดีนะ อิอิอิ อย่าลืมนะลูง เอาจอ CRT มาทำเป็นตู้ปลาให้ดูหน่อย
                    ไม่มีจออุ๊ย
                    Originally posted by jirapanpoo View Post
                    นายหัวเราชัดเจนจริงๆ อิอิอิ

Originally posted by sophon View Post
                    ห่วยงามแท้น้อเฮ็ดให้ค่อยจักอันแน่ได้บ่ ฮู้ความคิดดีเว้ยเจ้า! ว่างๆสอนค่อยเฮ็ดนำแน่เด้อ
                    แปลที
                    Originally posted by makill View Post
                    เจ๋งๆๆ

ปล.เมื่อคืนใครเข้าเว๊ปไม่ได้บ้าง แต่บิท นี่วิ่งกระฉูด เน๊ตเข้าไม่ได้ซักหน้า

Comment

มันคือเครื่องมืออะไรครับ โหดมาก ...

Comment

ดอกไรอ่า

หาที่ไหน

Comment

มีจออ่า

มาช่วยกันทำปะ กำลังคิดอยู่เลย

Comment

Originally posted by sophon View Post
                            ว้าว สวยจังเลย ทำให้เดี๊ยนสักอันได้ไหมเคอะ วู้ ความคิดเยี่ยมจัง ว่าง ๆ สอนเดี๊ยนทำสองต่อสองได้ไหมเคอะ

ให้เสียงภาษาไทยโดยกลุ่มเสื้อเหลือง

Comment

555
                              เจ๋งดีคับ

ยี่ห้อโชว์ลาว

Comment

Originally posted by silverkun View Post
                                มันคือเครื่องมืออะไรครับ โหดมาก ...
                                ที่เจียร์จิ๋วครับ+ดอกอารายไม่รู้ มีคนซื้อมาให้
                                Originally posted by คนท้า(ทาย)ฟ้าลิขิต View Post
                                ดอกไรอ่า

หาที่ไหน
                                เค้าเรียกดอกอารายหว่า ใครรู้บอกที เจาะได้ ตัดได้ บ้านหม้อเลยครับ เห็นเค้าว่า 50 บาทน๊ะ
                                Originally posted by คนท้า(ทาย)ฟ้าลิขิต View Post
                                มีจออ่า

มาช่วยกันทำปะ กำลังคิดอยู่เลย
                                ผมอยู่ ตจว นะท่าน
                                Originally posted by manchester2548 View Post
                                ว้าว สวยจังเลย ทำให้เดี๊ยนสักอันได้ไหมเคอะ วู้ ความคิดเยี่ยมจัง ว่าง ๆ สอนเดี๊ยนทำสองต่อสองได้ไหมเคอะ

ให้เสียงภาษาไทยโดยกลุ่มเสื้อเหลือง
                                ขอบคุณครับ แปลได้เยี่ยม แต่ไม่ชอบพันธมิตร ขอ อินทรี แทนได้มั๊ยครับ
                                Originally posted by golfgolfgolf View Post
                                555
                                เจ๋งดีคับ

ยี่ห้อโชว์ลาว
                                ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                                X