Announcement

Collapse
No announcement yet.

อัดขำๆกับ EN9800GTX

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อัดขำๆกับ EN9800GTX

เอาละครับๆ...สวัสดีพี่ๆน้องๆชาวโอซีแซดทุกท่าน วันนี้กระผมได้เล่นอะไรขำๆกับ EN9800GTX นั่นคือเอามันมาจับคู่กับบอร์ด M2N-E กับ AthlonX2 4600+ แบบเดิมๆ ไม่มี OCของผม เลิกโม้ๆ...ไปดูคะแนนกันดีกว่าครับ

รบกวนกดที่รูปเพื่อขยายเลยครับ

การ Test ทั้งหมด จะ Test CPU และ GPU นะครับ เพราะงั้น...คะแนนตก ห้ามบ่น อิอิ

ทุก Test (เว้นตู้ปลา) จะเทสที่ 1440X900 นะครับ

Test SetUp

GPU-Z

Everest...

3DMark 03

3DMark 05

3DMark 06

3DMark 2001SE

AquaMark3

แนะนำติชมด้วยนะคร้าบบ
    Last edited by Terabyte; 7 Apr 2008, 23:42:56.

อัด CPU ลง DryIce จะเมพกว่านี้ 555
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ตะลึง !!!

Comment

ลืมบอก...Test ทั้งหมดยกเว้นตู้ปลาจะ Run ที่ 1440X900 ครับ

Comment

อ่าว ไม่ 1280x1024 หละ !!

ปล. เราแอบเล่น 555

Originally posted by Terabyte View Post
          ลืมบอก...Test ทั้งหมดยกเว้นตู้ปลาจะ Run ที่ 1440X900 ครับ
          GLORIOUS PC MASTER RACE
          May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
            อ่าว ไม่ 1280x1024 หละ !!

ปล. เราแอบเล่น 555
            บอกแล้วว่า "อัดขำๆ" เลยอยากรู้ว่า ถ้าให้มันรันที่ความละเอียดสูงสุดมันจะออกมาแค่ไหน แต่ถ้าให้รัน 1280X1024 (ปกติควรเป็น 1024X768) คงต้องไปเอาการ์ดมาเล่นอีกที

Comment

พี่ครับ

ถามหน่อย

9800GTX ของ ASUS ซื้อมาจากที่ไหน ราคาเท่าไรครับ

Comment

Originally posted by Kengjeed View Post
                พี่ครับ

ถามหน่อย

9800GTX ของ ASUS ซื้อมาจากที่ไหน ราคาเท่าไรครับ
                ราคาตอนนี้อยู่แค่หมื่นต้นๆเองครับ ถือว่าคุ้มราคามากๆเลย

Comment

ดีครับๆ

Comment

แหล่มเลย
                    แล้วใช้ PSU อะไรอยู่นะ

Comment

แรงสะใจ

Comment

5555

...อัดขำๆ เลยมาช่วยขำ

แรงดีครับ !!!

Comment

ทำไมตู้ปลาใด้น้อยจังครับ งง

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                            แหล่มเลย
                            แล้วใช้ PSU อะไรอยู่นะ
                            Tt Toughpower 750W ครับ

Comment

คราวหน้า ต้องแรงกว่านี้น่ะครับ ..

Comment

Working...
                              X