Announcement

Collapse
No announcement yet.

Call OF Duty 4 Talk's SP-MP

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Call OF Duty 4 Talk's SP-MP

เปิดบอร์ดไว้ตอบคำถามกันดีมั้ยครับ ตั้งไว้หลายกระทู้เผื่อใครเล่นแบบ SP ไม่ผ่านด่านไหน ได้มาดู

ขอแนะนำตัวก่อนละกันผมชอบเล่นOnline

SV. [S].T.[A.]R.[Z.]A.[P.]
    ชื่อ -HeaclShoT-

ว่างๆ ทักกันบ้างนะ หรือใครมีเทคนิดเด็ดๆ มาบอกกล่าวกันหน่อย เผื่อ Noob อย่างผมจะเป็น Pro กับเค้าบ้าง

เจิมก่อนละกัน

เล่นonline จะให้โชว์ ชื่อ อีกทีมได้เปล่า เหมือน SF อ่ะ ยิงๆ ไป มองก็ยาก เล่นจนปวดตา ><"
    หรือทำให้ตัว คอนโซล เราชี้ไปที่อีกทีมแล้วเป็นสีแดงได้ป่ะครับ ใครแนะนำการปรับ กราฟฟิค ของเกมส์ให้หน่อยเอาแบบ สบายตา
    Last edited by IIOUIISJ; 15 Feb 2008, 02:53:50.

Comment

ม่ะมีใครตอบเลยหรอ

Comment

Originally posted by IIOUIISJ View Post
        ม่ะมีใครตอบเลยหรอ
        อืม

Comment

กระทู้ talk อ่ะเนอะ ก็เล่นนานยังอ่ะครับ เกมนี้เน้นความมั่วสับสน อลมาน เป็นฝ่ายก็จริงนะ แต่ใครไม่ตายเลยในแต่ละด่าน นี้ขอบอกว่าสุดยอด มัลติเพลยเยอร์นะครับ ส่วนไอ้เรื่องให้เวลาเราชี้เป้าที่ศัตรูเป็นสีแดง ปรับไม่ได้มั้ง ผมใช้มองจากเรด้าเอาอ่ะ วาอยู่ตรงไหนแล้วเตรียมตัว บวกเลยครับ

Comment

พวกที่ถามอ่ะ
            ขนาดด่านสไนเปอร์ลูกพี่เราบอกบทจนเราแทบไม่ต้องคิด พวกนั้นเค้ายังไม่คิดจะอ่านหรือแปลซับไตเติ้ลเลยครับ
            แล้วแค่กระทู้มีเหรอเค้าจะกวาดตามองก่อนตั้งกระทู้ใหม่

Comment

นอกเรื่องนิสฮะ ลายเซน จขกท ปัจจุบันใช้อยู่หรอปล่าว
              ปล้วเล่นเกมนี้เป็นไงมั่งฮะ ลื่นหรือกะตุกมากน้อยอย่างไร

Comment

ผม Domino ครับผม เวล55 แต่อ่อนอ่า
                ก็ประจำเซิฟเดียวกับ จขกท.

Comment

ผม Nock ครับ ยินดีที่ได้ยิงกับทุกคน 555

Comment

ผมเล่นแล้วลื่นดีนะ ลื่นจนโดนยิงหัว ><" ว่างๆเข้ามายิงด้วยกันนะคราฟ

Comment

Originally posted by ๐NaivEUseR๐ View Post
                      นอกเรื่องนิสฮะ ลายเซน จขกท ปัจจุบันใช้อยู่หรอปล่าว
                      ปล้วเล่นเกมนี้เป็นไงมั่งฮะ ลื่นหรือกะตุกมากน้อยอย่างไร
                      ปัจจุบันเปลี่ยนการ์ดจอแล้วอ่ะครับ เป็น X1650Pro DDR3 ยังไม่ได้เปลี่ยนลายเซนต์ ><" เล่นแต่online ยังม่ะมีเวลาเปลี่ยนลายเซนต์

Comment

ตอนนี้ผมเล่นไม่ได้อ่ะครับ เล่นๆไปแล้วเครื่องค้างตลอดเลย ไม่รู้เป็นเพราะไดร์เวอร์การ์ดจอป่าว

ของผมใช้การ์โจอ redeon 9600 pro รุ่นเมื่อสามสี่ปีที่แล้ว (เหอะๆๆ) อันที่มีปัญหาค้างคือ 8.0.xxx จำไม่ได้

ตอนนี้เลยกลับไปลงตัวเก่าเก๋ากึ๊กที่มากะแผ่น รุ่น 6.xxx ไม่รู้จะได้ไหม เดี๋ยวต้องลองดูอีกที

มีท่านที่เคยเจอปัญหานี้ไหมครับ บอกทีีีี ค๊าบบ

******* เออ แล้วจะเล่นออนไลน์นี่ต้องทำไงมั่งเหรอครับอยากเล่นมั่งจังถ้าเล่นได้ผมคงใช้ชื่อว่า MiiXel2 อ่ะครับ

Comment

ผมไม่เคยเล่นแบบออนไลน์เลย
                          มันต้องใช้แผ่นแท้ป่าวครับ มีท่านใดสอนวิธีที่ทำให้เล่นออนไลน์ได้บ้างป่าว
                          เห็นหลายคนพูดถึงเรื่อง hamachi ๆ แต่ ไม่เคยสอนว่า ทำยังไงถึงจะทำให้เครื่องเรา เล่นผ่านมันได้

Comment

Originally posted by miixer View Post
                            ตอนนี้ผมเล่นไม่ได้อ่ะครับ เล่นๆไปแล้วเครื่องค้างตลอดเลย ไม่รู้เป็นเพราะไดร์เวอร์การ์ดจอป่าว

ของผมใช้การ์โจอ redeon 9600 pro รุ่นเมื่อสามสี่ปีที่แล้ว (เหอะๆๆ) อันที่มีปัญหาค้างคือ 8.0.xxx จำไม่ได้

ตอนนี้เลยกลับไปลงตัวเก่าเก๋ากึ๊กที่มากะแผ่น รุ่น 6.xxx ไม่รู้จะได้ไหม เดี๋ยวต้องลองดูอีกที

มีท่านที่เคยเจอปัญหานี้ไหมครับ บอกทีีีี ค๊าบบ

************* เออ แล้วจะเล่นออนไลน์นี่ต้องทำไงมั่งเหรอครับอยากเล่นมั่งจังถ้าเล่นได้ผมคงใช้ชื่อว่า MiiXel2 อ่ะครับ
                            9600 คงเล่นไม่ไหวมั้งครับ ถึงเล่นได้ก็อาจจะกระตุกมากเลย

Comment

Originally posted by amppeter View Post
                              ผมไม่เคยเล่นแบบออนไลน์เลย
                              มันต้องใช้แผ่นแท้ป่าวครับ มีท่านใดสอนวิธีที่ทำให้เล่นออนไลน์ได้บ้างป่าว
                              เห็นหลายคนพูดถึงเรื่อง hamachi ๆ แต่ ไม่เคยสอนว่า ทำยังไงถึงจะทำให้เครื่องเรา เล่นผ่านมันได้
                              แผ่นไม่แท้แครกเอาได้ครับ เล่นOnline ไม่ต้องใช้แผ่น
                              สำหรับ แผ่นไม่แท้ จะเล่น online ทำตามนี้นะครับ

http://www.212cafe.com/boardvip/view...ozgame&id=1850

สำหรับ แผ่นแท้ จะเล่น online ทำตามนี้นะครับ

http://www.neweragames.co.th/communi...c24103df3730e4

Comment

Working...
                              X