Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอารูป PSU GIGABYTE ที่ร้าน Jedi มาฝาก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอารูป PSU GIGABYTE ที่ร้าน Jedi มาฝาก

วันนี้แวะไปร้าน Jedi นะครับแล้วก็เจอ PSU GIGABYTE หลายตัวเลย เห็นเจ้าของร้านบอกว่าขายดีมากๆ

เอารูปมาฝากละกันครับ

สามตัวแรงๆ

ป้ายบอกว่ามีอะไรชายบ้าง

Display หน้าร้าน

สองตัวนี้ราคาน่าหวดมากๆ

ใครสนใจเรื่องราคาหรือ Spec ก็สอบถามร้าน Jedi นะครับ อิอิ

โห เจ๊บ๊วย จ้างมา กี่บาท อะ อิอิ......ล้อเล่นนะ

Comment

อยากได้แต่ตังไม่มี 555

Comment

สามตัวแรงๆ
        แต่ราคาห้ามแรงนะ หุหุ

Comment

อยากได้ แต่กรอบอยู่ ต้องรอเดือนหน้า T_T

Comment

อยากทราบว่าตัวนี้GIGABYTE SUPERB 550W
            มีไฟ ที่พัดลมกับถอดสายได้ไหมครับ

Comment

เล็ง Odin ตัวเล็กไว้แล้วครับ สวย+ชอบ Option มันอ่ะครับ ^_^

Comment

สวยดีครับ ไว้อีนังแม๊กพังจะไปสอยมั่ง

Comment

Originally posted by buncha View Post
                  อยากทราบว่าตัวนี้GIGABYTE SUPERB 550W
                  มีไฟ ที่พัดลมกับถอดสายได้ไหมครับ
                  ผมไม่แน่ใจนะครับ รบกวนถาม Jedi โดยตรงครั แน่นอนสุดๆ

Comment

Originally posted by dears View Post
                    แต่ราคาห้ามแรงนะ หุหุ
                    เท่าที่ดูราคาดีที่สุดในตลาดแล้วครับ

Comment

Originally posted by jogames View Post
                      โห เจ๊บ๊วย จ้างมา กี่บาท อะ อิอิ......ล้อเล่นนะ
                      เพิ่งไปเอาของมา (720 W 3900 B) หุหุ นิ่ง ๆ วัตนี้

เจ๊บ๊วยแก ฮา ๆ ดี

(ของค่าโฆษณานิดหน่อยนะเจ๊ เพราะ โฆษณาให้บ้างแล้ว )

Comment

Originally posted by zenithsoul View Post
                        เพิ่งไปเอาของมา (720 W 3900 B) หุหุ นิ่ง ๆ วัตนี้

เจ๊บ๊วยแก ฮา ๆ ดี

(ของค่าโฆษณานิดหน่อยนะเจ๊ เพราะ โฆษณาให้บ้างแล้ว )
                        เจ๊เค้าใจดีมากครับ คิคิ

Comment

ราคาน่าสนใจแฮะ 550W นี่เก็บมาได้เลยนะเนี่ย

Comment

ตัว Superb 550w ไม่ใช่ 550w แท้หนิครับ
                            ตรงชื่อรุ่นมันเขียนว่า 450 แต่ว่า 550w นั้น เป็น PeakLoad ไม่ใช่เหรอครับ

ว่าแต่ตัว 720w นี่มันจ่ายโดยเต็มๆ ไม่ peak ได้สูงสุดเท่าไหร่ครับ ใครทราบบ้าง
                            GLORIOUS PC MASTER RACE
                            May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
                              ว่าแต่ตัว 720w นี่มันจ่ายโดยเต็มๆ ไม่ peak ได้สูงสุดเท่าไหร่ครับ ใครทราบบ้าง
                              ตัว Superb 720w ชื่อรหัสรุ่นคือ GE-P610A-C2 ครับ

ก็คือน่าจะจ่ายได้ 610w continunous ครับ

ตัวนี้เป็น Active PFC และได้ 80plus ครับ
                              มี test report ของ www.80plus.org ตาม link นี้ครับ

http://80plus.org/manu/psu/documents...10W-Report.pdf

Comment

Working...
                              X